ಸುಶಾಂತ್ ಸಿಂಗ್ ಸಹೋದರಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ವಿರುದ್ಧ ರಿಯಾ ದೂರು…!

ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟ ಸುಶಾಂತ್ ಸಿಂಗ್ ರಜಪೂತ್ ಅವರ ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ ಡ್ರಗ್ಸ್ ಕೋನಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ತನಿಖೆ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ. ಡ್ರಗ್ಸ್ ವಿಷಯ ಹೊರಹೊಮ್ಮಿದಾಗಿನಿಂದ, ಅನೇಕ ಚಕಿತಗೊಳಿಸುವ ವಿಷಯಗಳು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುವಿಕೆಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿವೆ. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ದಿನದಿಂದ ದಿನಕ್ಕೆ ಹೊಸ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಬರಲಿವೆ. ಇದೀಗ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಈ ಪ್ರಕರಣದ ಮುಖ್ಯ ಆರೋಪಿ ನಟಿ ರಿಯಾ ಚಕ್ರವರ್ತಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಸಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಇತರರ ವಿರುದ್ಧ ವಂಚನೆ ಪ್ರಕರಣ ದಾಖಲಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ನಟಿ ರಿಯಾ ಚಕ್ರವರ್ತಿ ಮುಂಬೈ ಪೊಲೀಸರಿಗೆ ದೂರು ನೀಡಿದ್ದು, ಈ ದೂರಿನಲ್ಲಿ ಸುಶಾಂತ್ ಅವರ ಸಹೋದರಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಸಿಂಗ್, ರಾಮ್ ಮನೋಹರ್ ಲೋಹಿಯಾ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯ ಡಾ.ತರುಣ್ ಕುಮಾರ್ ಮತ್ತು ಇತರರು ನಕಲಿ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಪ್ರಿಸ್ಕ್ರಿಪ್ಷನ್ ಆರೋಪಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಸುಶಾಂತ್ ಸಿಂಗ್ ರಜಪೂತ್ ಅವರ ನಕಲಿ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಪ್ರಿಸ್ಕ್ರಿಪ್ಷನ್ ಮಾಡುವ ಹಿಂದೆ ಈ ಜನರು ಇದ್ದಾರೆ ಎಂದು ದೂರಿನಲ್ಲಿ ಬರೆಯಲಾಗಿದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಜೂನ್ 8 ರಂದು ಸುಶಾಂತ್ ಮತ್ತು ಅವರ ಸಹೋದರಿ ನಡುವಿನ ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಚಾಟ್ ವೈರಲ್ ಆದ ನಂತರ ರಿಯಾ ಚಕ್ರವರ್ತಿ ಈ ದೂರು ನೀಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ.

ರಿಯಾ ಚಕ್ರವರ್ತಿ ಈ ದಿನ ಸುಶಾಂತ್ ಅವರ ಮನೆಯಿಂದ ಹೊರಟಿದ್ದರು. ವೈರಲ್ ಚಾಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಸುಶಾಂತ್ ಅವರ ಸಹೋದರಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಅವರು ಒಂದು ವಾರದವರೆಗೆ ಪ್ರತಿದಿನ ಲಿಬ್ರಿಯಮ್ ಮತ್ತು ನೆಕ್ಸಿಟೊ ಮತ್ತು ಲೋನಾಜೆಪ್ ಅವರನ್ನು ಕರೆದೊಯ್ಯುವಂತೆ ಕೇಳಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗಿದೆ. ಸುಶಾಂತ್ ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ ಡ್ರಗ್ಸ್ ಕೋನ ಹೊರಹೊಮ್ಮಿದ ನಂತರ ರಿಯಾ ಚಕ್ರವರ್ತಿ ಇಂದು ಸತತ ಎರಡನೇ ದಿನ ನಾರ್ಕೋಟಿಕ್ಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಬ್ಯೂರೋ ಮುಂದೆ ಹಾಜರಾದರು. ಎನ್‌ಸಿಬಿ ರಿಯಾಳನ್ನು ಬಹಳ ಸಮಯದಿಂದ ಪ್ರಶ್ನಿಸುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಇದುವರೆಗೂ ರಿಯಾ ಅನೇಕ ಆಘಾತಕಾರಿ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುವಿಕೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವಳು ಸುಶಾಂತ್ ಗಾಗಿ ಔಷಧಿಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿದ್ದಳು ಆದರೆ ಅವಳು ಅದನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ಸೇವಿಸಲಿಲ್ಲ. ಸುಶಾಂತ್ ಅವರು ಖಿನ್ನತೆಗೆ ಒಳಗಾಗಿದ್ದರಿಂದ ಔಷಧಿಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights