ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ತಂಡದ ತರಬೇತುದಾರ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಟ್ಸ್‌ಮನ್ಗೆ ಕೊರೊನಾ!

ಕೊರೊನಾವೈರಸ್ ಪ್ರಕರಣಗಳು ವೇಗವಾಗಿ ಹೆಚ್ಚುತ್ತಿವೆ. ಈ ನಡುವೆ ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ ತಂಡ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಕೊರೊನಾವೈರಸ್ಗೆ ತುತ್ತಾಗಿದೆ. ಕಳೆದ ಮಂಗಳವಾರ ನಡೆದ ಕೊರೊನಾವೈರಸ್ ತನಿಖೆಯಲ್ಲಿ ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶದ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್‌ಮನ್ ಸೈಫ್ ಹಸನ್ ಮತ್ತು ತಂಡದ ಹೊಸ ಸಲಹೆಗಾರ ನಿಕ್ ಲೀ ಸಕಾರಾತ್ಮಕತೆಯನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಬಗ್ಗೆ ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಮಂಡಳಿ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಿದ್ದು, ಇಬ್ಬರು ಪ್ರಮುಖ ಸದಸ್ಯರು ಕೊರೊನಾ ಪಾಸಿಟಿವ್ ಅನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿದ ನಂತರ ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಮಂಡಳಿ ಈ ಬಗ್ಗೆ ತನಿಖೆ ಆರಂಭಿಸಿದೆ.

ಇವರಿಬ್ಬರ ಸಂಪರ್ಕ ಇತಿಹಾಸವನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ಮಂಡಳಿ ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗಿದೆ. ಬ್ಯಾಟ್ಸ್‌ಮನ್ ಹಸನ್ ಮತ್ತು ಸಲಹೆಗಾರ ಲೀ ಅವರನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕತೆಗೆ ಕಳುಹಿಸುವ ಬಗ್ಗೆಯೂ ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಮಂಡಳಿ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಿದೆ ಎಂದು ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಮಂಡಳಿ ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ. “ಕೊರೊನಾವೈರಸ್ ಪ್ರಕರಣಗಳಲ್ಲಿನ ನಮ್ಮ ಸಲಹೆಗಾರರು ಲೀ ಅವರ ಪ್ರಕರಣದ ತನಿಖೆ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ” ಎಂದು ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಮಂಡಳಿಯ ಕ್ರೀಡಾ ವೈದ್ಯ ಡಾ.ದೇಬಶಿಶ್ ಚೌಧರಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ ತಂಡ  ಕೊರೊನಾವೈರಸ್ ಪ್ರಕರಣವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವುದು ಇದೇ ಮೊದಲಲ್ಲ. ಆದರೆ ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶದ ಮಾಜಿ ನಾಯಕ ಮಶ್ರಫೆ ಮುರ್ತಾಜಾ, ಸ್ಟಾರ್ ಪ್ಲೇಯರ್ ತಮೀಮ್ ಇಕ್ಬಾಲ್ ಕೂಡ ಕೊರೊನಾವೈರಸ್ ಸಕಾರಾತ್ಮಕವಾಗಿದೆ. ಈವರೆಗೆ ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶದಲ್ಲಿ ಮೂರು ಲಕ್ಷಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಕೊರೋನಾ ಸೋಂಕುಗಳು ಮತ್ತು 4500 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಸಾವುಗಳು ಸಂಭವಿಸಿವೆ.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights