ಪ್ರತಿದಿನ ಹಸುವಿನ ಮೂತ್ರ ಕುಡಿಯುತ್ತಾರಂತೆ ಈ ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟ!

ಅಕ್ಷಯ್ ಕುಮಾರ್ ಒಳಗೊಂಡ ಇಂಟೂ ದಿ ವೈಲ್ಡ್ ವಿತ್ ಬೇರ್ ಗ್ರಿಲ್ಸ್‌ನ ಬಂಡೀಪುರ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಉದ್ಯಾನ ಮತ್ತು ಟೈಗರ್ ರಿಸರ್ವ್ನಲ್ಲಿನ ವಿಶೇಷ ಸಂಚಿಕೆ ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 11 ರಂದು ರಾತ್ರಿ 8 ಗಂಟೆಗೆ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಸೇವೆ ಡಿಸ್ಕವರಿ ಪ್ಲಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಥಮ ಪ್ರದರ್ಶನಗೊಳ್ಳಲಿದೆ. ಇದರ ಅನುಭವವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಬೆಲ್ ಬಾಟಮ್ ನ ಹುಮಾ ಖುರೇಷಿ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ನಲ್ಲಿ ಅಕ್ಷಯ್ ಹಾಗೂ ಬೇರ್ ಗ್ರಿಲ್ಸ್‌ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಲೈವ್ ಸೆಷನ್ ಮಾಡಿದರು. ಇದರಲ್ಲಿ ಅಕ್ಷಯ್ ಹಾಗೂ ಬೇರ್ ಸಾಕಷ್ಟು ವಿಚಾರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಉತ್ತಮ ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರತಿದಿನ ಹಸುವಿನ ಮೂತ್ರ ಕುಡಿಯುವ ಬಗ್ಗೆ ಅಕ್ಷಯ್ ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಲೈವ್ ಸೆಷನ್‌ ನಲ್ಲಿ ಅಕ್ಷಯ್ ಮತ್ತು ಬೇರ್ ಬಂಡೀಪುರ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಉದ್ಯಾನ ಮತ್ತು ಟೈಗರ್ ರಿಸರ್ವ್ನಲ್ಲಿನ ಇನ್ಟು ದಿ ವೈಲ್ಡ್ ವಿಶೇಷ ಸಂಚಿಕೆಯ ಚಿತ್ರೀಕರಣದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದರು.

ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಪ್ರೋಮೋದಲ್ಲಿ ಅವರು ಕುಡಿಯುತ್ತಿರುವುದು ಕಂಡುಬರುವ “ಆನೆ ಪೂ ಚಹಾ” ಬಗ್ಗೆ ಹುಮಾ ಅವರನ್ನು ಕೇಳಿದರು. ಆಯುರ್ವೇದ ಕಾರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಪ್ರತಿದಿನ ಹಸುವಿನ ಮೂತ್ರವನ್ನು ಕುಡಿಯುವುದರಿಂದ ಅದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ದೊಡ್ಡ ವಿಷಯವಲ್ಲ ಎಂದು ಅಕ್ಷಯ್ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಬೇರ್ ಗ್ರಿಲ್ಸ್ ಅವರು ಅಕ್ಷಯ್ ಕುಮಾರ್ ಅವರನ್ನು ವೈಯಕ್ತಿಕವಾಗಿ ತಿಳಿದಿಲ್ಲದಿದ್ದರೂ, ಅವರು “ಯಾವುದೇ ಅಹಂಕಾರವಿಲ್ಲದ ಮೋಜಿನ ವ್ಯಕ್ತಿ” ಎಂದು ತಕ್ಷಣ ತಿಳಿದಿದ್ದರು ಎಂದು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು. ಅವರು ಅಕ್ಷಯ್ ಅವರ “ನಮ್ರತೆ” ಮತ್ತು ಅವರ ವರ್ತನೆಬಗ್ಗೆಯೂ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಬೇರ್ ಅಕ್ಷಯ್ ಅವರ ಫಿಟ್ನೆಸ್ ಬಗ್ಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಪ್ರಭಾವಿತರಾದರು.”ನಾವು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿದ್ದ ಎಲ್ಲ ಅತಿಥಿಗಳಲ್ಲಿ, ಅವನು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಮೊದಲಿಗರು” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ಕಾಡಿನಲ್ಲಿ ಬದುಕುಳಿಯುವ ಬಗ್ಗೆ ಆತಂಕವಿದೆಯೇ ಎಂದು ಕೇಳಿದಾಗ, ಅಕ್ಷಯ್ ಅವರು ಬೇರ್ಯೊಂದಿಗೆ ನನಗೆ ಭಯವಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದಿದ್ದಾರೆ. ಹೊಸ ಸಾಹಸಮಯ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲು ಅವರು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಿರುವುದರಿಂದ ಖಿಲಾಡಿ ಕುಮಾರ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಈ ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ಅವರು ಆನಂದಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಬೇರ್ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅಂತಹ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳನ್ನು ಮಾಡುವುದರ ಬಗ್ಗೆ ಜನರು ತಮ್ಮ ನೆಚ್ಚಿನ ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳನ್ನು “ಸಾಮಾನ್ಯ ಮಾನವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನೋಡಬಹುದು” ಎಂಬುದು ದಿ ವೈಲ್ಡ್ ಹೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದೆ.

 

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *