ಸಂಜಯ್ ರೌತ್‌ಗೆ ಬೆದರಿಕೆ ಹಾಕಿದ ಕಂಗನಾ ಅಭಿಮಾನಿ ಅರೆಸ್ಟ್…!

ಸೇನಾ ಹಿರಿಯ ಮುಖಂಡ ಮತ್ತು ರಾಜ್ಯಸಭಾ ಸಂಸದ ಸಂಜಯ್ ರೌತ್ ಅವರ ಮೇಲೆ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ಬೆದರಿಕೆ ಹಾಕಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಶುಕ್ರವಾರ ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ. ಈ ವ್ಯಕ್ತಿ ತಾನು ನಟಿ ಕಂಗನಾ ರನೌತ್ ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿ ಎಂದು ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ. ಶುಕ್ರವಾರ ಮುಂಜಾನೆ ಟೋಲಿಗಂಗೆಯಲ್ಲಿರುವ ನಿವಾಸದಿಂದ ರೌತ್‌ಗೆ ಬೆದರಿಕೆ ಹಾಕಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಮುಂಬೈ ಪೊಲೀಸರ ತಂಡ ಕೋಲ್ಕತಾ ಪೊಲೀಸರ ಸಹಾಯದಿಂದ ಪಲಾಶ್ ಘೋಷ್ ಅವರನ್ನು ಬಂಧಿಸಿದೆ.

ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ಸಂಜಯ್ ರೌತ್ ಅವರಿಗೆ “ಗಂಭೀರ ಪರಿಣಾಮಗಳನ್ನು” ಅನುಭವಿಸುವಂತೆ ಘೋಷ್ ಎಚ್ಚರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ ಮುಂಬೈ ಪೊಲೀಸರು ಕೋಲ್ಕತಾ ಪೊಲೀಸರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ ಪಲಾಶ್ ಅವರನ್ನು ಬಂಧಿಸಿದ್ದಾರೆ. “ಅವರನ್ನು ನಗರ ನ್ಯಾಯಾಲಯಕ್ಕೆ ಹಾಜರುಪಡಿಸಲಾಗುವುದು. ಅಲ್ಲಿ ಮುಂಬೈ ಪೊಲೀಸರು ಅವರನ್ನು ಮುಂಬೈಗೆ ಕರೆದೊಯ್ಯಲು ಯೋಚಿಸಿದ್ದಾರೆ” ಎಂದು ಮೂಲವೊಂದು ತಿಳಿಸಿದೆ.

ಪಾಕಿಸ್ತಾನ ಆಕ್ರಮಿತ ಕಾಶ್ಮೀರ (ಪಿಒಕೆ) ಮುಂಬೈಯನ್ನು ಕಂಗನಾ ರನೌತ್‌ಗೆ ಹೋಲಿಸಿದಾಗ, ಶಿವಸೇನೆ ನಾಯಕ ಮತ್ತು ಕಂಗನಾ ನಡುವಿನ ಮಾತಿನ ಚಕಮಕಿ ತೀವ್ರಗೊಂಡಿತು. ಸಂಜಯ್ ರೌತ್ ಕಂಗನಾ ಅವರನ್ನು ‘ಹರಮ್‌ಖೋರ್’ ಎಂದೂ ಕರೆದಿದ್ದರು. ಅವರ ಅಭಿಪ್ರಾಯವನ್ನು ತೀವ್ರವಾಗಿ ಟೀಕಿಸಲಾಯಿತು. ಕಂಗನಾ ಮುಂಬೈನ ತನ್ನ ಮನೆಗೆ ಹಿಂದಿರುಗುವ ಮೊದಲು ಅವರ ಕಚೇರಿ ದ್ವಂಸಗೊಳಿಸಲಾಯಿತು.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *