ಸ್ಯಾಂಡಲ್ ವುಡ್ ಡ್ರಗ್ಸ್ ಹಗರಣ: ನಟಿ ರಾಗಿಣಿ, ಸಂಜನಾ ಸಂಪರ್ಕಿತರ ವಿಚಾರಣೆ!

ಸ್ಯಾಂಡಲ್ ವುಡ್ ಡ್ರಗ್ಸ್ ಹಗರಣದಲ್ಲಿ ಬಂಧಿತ ನಟಿ ರಾಗಿಣಿ, ಸಂಜನಾ ಶಂಕಿತರೊಂದಿಗೆ ನಿಯಮಿತವಾಗಿ ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದಿದ್ದ ಸುಮಾರು 150 ಜನರನ್ನು ಕೇಂದ್ರ ಅಪರಾಧ ಶಾಖೆ (ಸಿಸಿಬಿ) ವಿಚಾರಣೆಗೆ ಒಳಪಡಿಸಿದೆ. ಜೊತೆಗೆ ಅವರು ಮಾಡಿದ ಸುಮಾರು 10,000 ಫೋನ್ ಕರೆಗಳನ್ನು ವಿಶ್ಲೇಷಿಸುತ್ತಿದೆ.

ಕಳೆದ ವರ್ಷದ ಶಂಕಿತರ ಕರೆ ವಿವರ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಲಾಗಿದೆ.ವಿಶೇಷವೆಂದರೆ ಈ ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ ಬಂಧನಕ್ಕೊಳಗಾದ ಇಬ್ಬರು ನಟಿಯರಾದ ರಾಗಿಣಿ ದ್ವಿವೇದಿ ಮತ್ತು ಸಂಜನಾ ಗಲ್ರಾನಿ ಪರಸ್ಪರ ದೂರವಾಣಿ ಮೂಲಕ ಸಂವಹನ ನಡೆಸಿಲ್ಲ. ಶಂಕಿತರು ಭಾಗವಹಿಸಿದ ಪಕ್ಷಗಳ ಚಿತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ವಿಡಿಯೋ ತುಣುಕನ್ನು ಸಹ ತನಿಖಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಪರಿಶೀಲಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಇತರ ಶಂಕಿತರಲ್ಲಿ ಶಿವ ಪ್ರಕಾಶ್, ಉದ್ಯಮಿ, ಚಲನಚಿತ್ರ ನಿರ್ಮಾಪಕ ಮತ್ತು ರಾಗಿಣಿಯ ಆಪ್ತ ಸ್ನೇಹಿತ; ಮಾಜಿ ಸಚಿವ ಜೀವರಾಜ್ ಅಲ್ವಾ ಅವರ ಪುತ್ರ ಮತ್ತು ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟ ವಿವೇಕ್ ಒಬೆರಾಯ್ ಅವರ ಸೋದರ ಮಾವ ಆದಿತ್ಯ ಅಲ್ವಾ; ನಿಯಾಜ್, ಶಂಕಿತ ಡ್ರಗ್ ಪೆಡ್ಲರ್, ಸಂಜನಾ ಅವರ ಸ್ನೇಹಿತ ರಾಹುಲ್ ಥೋನ್ಸ್, ರಾಗಿಣಿಯ ಸ್ನೇಹಿತ ಬಿ ಕೆ ರವಿಶಂಕರ್ ಮತ್ತು ಇತರರು ಇದ್ದಾರೆ.

ಇವರೆಲ್ಲರೂ ಸೆನೆಗಲ್‌ನ ಪೆಡ್ಲರ್ ಲೌಮ್ ಪೆಪ್ಪರ್ ಸಾಂಬಾ ಅವರಿಂದ ಔಷಧಿಗಳನ್ನು ತಂದಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಸಿಸಿಬಿ ಶಂಕಿಸಿದೆ. ರಾಗಿಣಿ ಮತ್ತು ಸಂಜನಾ ಅವರು ಸಾಂಬಾದಿಂದ ಔಷಧಿಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎನ್ನಲಾಗಿದೆ.

ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 9 ರಂದು ಡಿಎಚ್ ಕೆಲವು ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸುತ್ತಿರುವ ಮತ್ತು ನಿವೃತ್ತ ಪೊಲೀಸ್ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಶಂಕಿತರನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಲು ಹೇಗೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆಂದು ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ. ಸಿಸಿಬಿ ಈಗ ಕೆಲವು ಶಂಕಿತರ ನಡುವಿನ ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಚಾಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತಷ್ಟು ಅನುಮಾನವನ್ನು ಹುಟ್ಟು ಹಾಕಿವೆ. ನಟಿಯರ ಬಂಧನದ ನಂತರ ಶಂಕಿತರು ಜಾಗರೂಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎನ್ನಲಾಗಿದೆ.

ನ್ಯಾಯಾಲಯಕ್ಕೆ ಸಲ್ಲಿಸಿದ ದಾಖಲೆಗಳಲ್ಲಿ ಉದ್ಯಮಿ ಪ್ರಶಾಂತ್ ರಾಂಕಾ ಮತ್ತು ರವಿಶಂಕರ್ ನಡುವೆ ವಿನಿಮಯವಾದ ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಸಂದೇಶಗಳ ಪ್ರತಿಗಳು ಸೇರಿವೆ. 2018 ರಿಂದ ಉನ್ನತ ಮಟ್ಟದ ಪಕ್ಷಗಳಿಗೆ ಔಷಧಿಗಳನ್ನು ಸರಬರಾಜು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಸಂದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಕೆಲವು ಸಂದೇಶಗಳು ಹೀಗಿವೆ: “ಪಾದಚಾರಿಗಳಿಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಬೇಡಿ, ದೀರ್ಘಕಾಲದಿಂದ ಟ್ರ್ಯಾಕಿಂಗ್ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ. ಏನಾಯಿತು? ಸಂದೀಪ್ ಪಾಟೀಲ್ ಸರ್, ಹೌ ಕಮ್ ಬ್ರೋ, ನಿನ್ನೆ ಮೂಲಗಳಿಂದ ತಿಳಿದುಬಂದಿದೆ. ತುಂಬಾ ಧನ್ಯವಾದಗಳು”

ಪೊಲೀಸರ ಪ್ರಕಾರ, ಅವರು 2018 ರ ಪ್ರಕರಣದ ಸಾಕ್ಷ್ಯಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ರವಿಶಂಕರ್ ಅವರನ್ನು ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 3 ರಂದು ಬಂಧಿಸಿದ್ದಾರೆ. 2018 ರ ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಬ್ಬ ಮಾದಕ ದ್ರವ್ಯ ಸೇವಕ ಪ್ರತೀಕ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಮತ್ತು ಇಬ್ಬರು ವಿದೇಶಿ ಪ್ರಜೆಗಳನ್ನೂ ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ. ಅವರ ಫೋನ್ ಕರೆ ರಿಜಿಸ್ಟರ್ ಪರಿಶೀಲನೆಯು ಅವರು ರವಿಶಂಕರ್ ಇತರ ಪೆಡ್ಲರ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತೋರಿಸಿದೆ. ರಾಗಿಣಿಯೊಂದಿಗಿನ ಅವರ ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಚಾಟ್ ಅವಳ ಬಂಧನಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಯಿತು.

ರಾಗಿಣಿಯ ವಿಚಾರಣೆಗೆ ಸಿಸಿಬಿ ಸಲ್ಲಿಸಿದ ರಿಮಾಂಡ್ ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ರವಿಶಂಕರ್ ರಾಗಿಣಿ ಮತ್ತು ಇತರ 11 ಮಂದಿ ಶಂಕಿತರು ಪಕ್ಷಗಳನ್ನು ಆಯೋಜಿಸುತ್ತಿದ್ದರು. ಪೆಡ್ಲರ್‌ಗಳ ಮೂಲಕ ಔಷಧಿಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸುತ್ತಿದ್ದರು ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗಿದೆ.

ರವಿಶಂಕರ್ ಮತ್ತು ಸಾಂಬಾ ನಡುವಿನ ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ಪೊಲೀಸರು ಪತ್ತೆ ವಿಚಾರಣೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ರಾಗಿಣಿ ಸೇರಿದಂತೆ ಅನೇಕ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಗೆ ಔಷಧಿಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸಿದೆ ಎಂದು ತೋರಿಸಿದೆ.

ಶಂಕಿತರು ಪಂಜಾಬ್, ಗೋವಾ, ಮುಂಬೈ, ಆಂಧ್ರಪ್ರದೇಶ, ಕೇರಳ ಮತ್ತು ವಿದೇಶಗಳಿಂದ ಡ್ರಗ್ಸ್ ಖರೀದಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಪೊಲೀಸ್ ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights