ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಶ್ರದ್ಧಾ ಕಪೂರ್ ಜೊತೆಗೆ ಡ್ರಗ್ಸ್ ಸಂಬಂಧಿತ ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಚಾಟ್‌ಗಳು ಇಲ್ಲಿವೆ…

ಬಾಲಿವುಡ್ ಸುಶಾಂತ್ ಆತ್ಮಹತ್ಯೆ ಪ್ರಕರಣ ಸದ್ಯ ಸಾಕಷ್ಟು ತಿರುವುಗಳನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದು, ಡ್ರಗ್ಸ್ ಮಾಫಿಯಾದ ತನಿಖೆಗೆ ಬಂದು ತಲುಪಿದೆ. ಇದರ ಜಾಡು ಹಿಡಿದು ಹೊರಟ ತನಿಖಾಧಿಕಾರಿಗಳಿಗೆ ದೊಡ್ಡ ದೊಡ್ಡ ಕುಳಗಳು ಇದರಲ್ಲಿ ಭಾಗಿಯಾಗಿರುವ ಸಂಶಯ ವ್ಯಕ್ತವಾಗಿದೆ.

ಬಾಲಿವುಡ್ ಸಿನಿ ತಾರೆಯರ ಡ್ರಗ್ಸ್ ಮಾಫಿಯಾ ವಿಚಾರಣೆಯಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಮಾಹಿತಿಗಳು ಹಾಗೂ ದೊಡ್ಡ ದೊಡ್ಡ ಸ್ಟಾರ್ ತಾರೆಯರೆಯರೇ ತನಿಖೆಯ ಬಲೆಗೆ ಬೀಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇದರಲ್ಲಿ ಸದ್ಯ ಬಾಲಿವುಡ್ ನ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ನಟಿಯರಾದ ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಮತ್ತು ಶ್ರದ್ಧಾ ಕಪೂರ್ ಅವರು ಸಿಕ್ಕಿ ಬೀಳುವ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳಿವೆ.

ಡ್ರಗ್ಸ್ ಒಳಗೊಂಡ 2017 ರಿಂದ ನಡೆದ ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಚಾಟ್‌ಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ನಟಿಯರಾದ ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಮತ್ತು ಶ್ರದ್ಧಾ ಕಪೂರ್ ಅವರನ್ನು ವಿಚಾರಣೆಗೆ ಕರೆಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಮೂಲಗಳು ತಿಳಿಸಿವೆ. ಪ್ರತಿಭಾ ದಳ್ಳಾಲಿ ಜಯ ಸಹಾ ಅವರ ಮೊಬೈಲ್ ಫೋನ್‌ನಲ್ಲಿ ಈ ಚಾಟ್‌ಗಳು ಪತ್ತೆಯಾಗಿದ್ದು, ಸುಶಾಂತ್ ಸಿಂಗ್ ರಜಪೂತ್ ಸಾವಿನ ತನಿಖೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿರುವ ಡ್ರಗ್ಸ್ ತನಿಖೆಯಲ್ಲಿ ವಿಚಾರಣೆಯಲ್ಲಿ ಇದು ಬಯಲಾಗಿದೆ.

ಜಯ ಸಹಾ ಅವರು 34 ವರ್ಷದ ನಟ ಸುಶಾಂತ್ ಸಿಂಗ್ ರಜಪೂತ್ ಅವರ ಮಾಜಿ ಪ್ರತಿಭಾ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರಾಗಿದ್ದು, ಜೂನ್ 14 ರಂದು ಸುಶಾಂತ್ ಮುಂಬೈ ಅಪಾರ್ಟ್‌ಮೆಂಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಶವವಾಗಿ ಪತ್ತೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಸುಶಾಂತ್ ಡ್ರಗ್ಸ್ ಔಷಧಿಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸುವುದು ತನಿಖೆಯಲ್ಲಿ ಬಹಿರಂಗಗೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ.

ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದ ಚಾಟ್ ಪ್ರತಿಲಿಪಿಗಳಲ್ಲಿ, ಇಬ್ಬರು ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಹ್ಯಾಶ್ ಸಂಪಾದಿಸುವ ಬಗ್ಗೆ ಸಂಭಾಷಣೆ ನಡೆಸಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಮತ್ತು ಅವರ ವ್ಯವಹಾರ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕಿ ಕರಿಷ್ಮಾ ಪ್ರಕಾಶ್ ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಲಾಗಿದೆ. ಒಂದು ಗುಂಪಿನಲ್ಲಿರುವ ಚಾಟ್, ಅಕ್ಟೋಬರ್ 28, 2017 ರಿಂದ ರಾತ್ರಿ 10 ರ ಸುಮಾರಿಗೆ ನಡೆದಿದೆ.

 

l1cg232s

 

ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ: ಕೆ … ಮಾಲ್ ನಿಮ್ಮ ಬಳಿ ಇದಿಯಾ?

ಕರಿಷ್ಮಾ: ನನ್ನ ಬಳಿ ಇದೆ ಆದರೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿದೆ … ನಾನು ಬಾಂದ್ರಾದಲ್ಲಿದ್ದೇನೆ.

ಕರಿಷ್ಮಾ: ನಿಮಗೆ ಬೇಕಾದರೆ ನಾನು ಅಮಿತ್‌ನನ್ನು ಕೇಳಬಹುದು.

ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ: ಬೇಕು!!!

 

i0jhvqis

ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ: ಪ್ಲೀಸ್….

ಕರಿಷ್ಮಾ: ಅಮಿತ್ ಅವರು ಅದನ್ನು ತರುತ್ತಾರೆ..

ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ: ಹೌದಾ…?

107bqe

ಕರಿಷ್ಮಾ: ಹೌದು ..

ಕರಿಷ್ಮಾ: ನೀವು ಕೊಕೊಗೆ ಯಾವ ಸಮಯಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತಿದ್ದೀರಿ?

af27tcrg

ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ: 11.30 / 12 ಕ್ಕೆ..

ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ: ಯಾವ ಸಮಯದವರೆಗೆ ಬರಬಹುದು?

ಕರಿಷ್ಮಾ: ಅವಳು 11.30 ಕ್ಕೆ ಹೇಳಿದಳು, ಏಕೆಂದರೆ ಅವಳು 12 ರ ಹೊತ್ತಿಗೆ ಬೇರೆ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿರಬೇಕು.

ಮತ್ತೊಂದು ಚಾಟ್ ಶ್ರದ್ಧಾ ಕಪೂರ್ ಮತ್ತು ಜಯ ಸಹಾ ನಡುವೆ ಎಂದು ನಂಬಲಾಗಿದೆ.

i9689urg

0ggn9ojs

so0if544

ಇನ್ನೆರಡು ಪ್ರಮುಖ ನಟರಾದ ಸಾರಾ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ರಕುಲ್ ಪ್ರೀತ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರನ್ನು ಸಹ ನಾರ್ಕೋಟಿಕ್ಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಬ್ಯೂರೋ ಕರೆಸಿದೆ. ನಟ ರಿಯಾ ಚಕ್ರವರ್ತಿ, ಸುಶಾಂತ್ ಸಿಂಗ್ ರಜಪೂತ್ ಅವರ ಗೆಳತಿ ಅವರನ್ನು ಪ್ರಶ್ನಿಸಿದಾಗ ಅವರ ಹೆಸರುಗಳು ಕೇಳಿ ಬಂದಿವೆ ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಲಾಗಿದೆ. ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 9 ರಂದು ಆತನಿಗೆ ಡ್ರಗ್ಸ್ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಮಾಡಿದ ಆರೋಪದ ಮೇಲೆ ಬಂಧಿಸಲಾಯಿತು.

ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಮತ್ತು ರಕುಲ್ ಪ್ರೀತ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರನ್ನು ನಾಳೆ ಕರೆಸಲಾಗುವುದು. ಜೊತೆಗೆ ಸಾರಾ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಶ್ರದ್ಧಾ ಕಪೂರ್ ಅವರನ್ನು ಶನಿವಾರ ಪ್ರಶ್ನಿಸಲಾಗುವುದು. ಈ ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ ಈವರೆಗೆ ಔಷಧಿಗಳನ್ನು ವಶಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿಲ್ಲ.

ಮುಂಬೈನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಶೋಧದ ವೇಳೆ 59 ಗ್ರಾಂ ಗಾಂಜಾ ವಶಪಡಿಸಿಕೊಂಡ ನಂತರ ದಾಖಲಾದ ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ ರಿಯಾ ಚಕ್ರವರ್ತಿಯನ್ನು ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ. ಇದು ಸುಶಾಂತ್ ರಜಪೂತ್ ತನಿಖೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದೆ.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *