ಕುಖ್ಯಾತ ಅಪರಾಧಿ ಹಸೀಮ್ ಅಲಿಯಾಸ್ ಬಾಬಾ ವಶಕ್ಕೆ ಪಡೆದ ದೆಹಲಿ ಪೊಲೀಸ್…!

ನವದೆಹಲಿ: ಕಳೆದ ಹಲವಾರು ದಿನಗಳಿಂದ ದೆಹಲಿಯಲ್ಲಿ ಅಪರಾಧಗಳು ಮತ್ತು ಅಪಘಾತಗಳ ಘಟನೆಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತಲೇ ಇವೆ. ಪ್ರತಿದಿನ ಕೆಲವು ಸುದ್ದಿಗಳು ಜನರಲ್ಲಿ ಭಯವನ್ನುಂಟುಮಾಡುತ್ತವೆ. ಜನರನ್ನು ಬೆಚ್ಚಿಬೀಳಿಸುವಂತಹ ಘಟನೆಗಳ ಮಧ್ಯೆ ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಪೊಲೀಸರು ಮಾಡುವ ಮಹತ್ಕಾರ್ಯಗಳು ಕೂಡ ಜನ ಕೊಂಚ ನೆಮ್ಮದಿಯಿಂದಿರಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತವೆ.

ದೆಹಲಿಯ ಶಹದಾರಾದ ಸುಭಾಷ್ ಪಾರ್ಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಪೊಲೀಸರೊಂದಿಗೆ ಕುಖ್ಯಾತ ಅಪರಾಧಿ ಮುಖಾಮುಖಿಯಾದ ನಂತರ ಆತನನ್ನು ಬುಧವಾರ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ವಶಕ್ಕೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ. ದೆಹಲಿ ಪೊಲೀಸರ ವಿಶೇಷ ತಂಡ ಕುಖ್ಯಾತ ಅಪರಾಧಿ ಹಸೀಮ್ ಅಲಿಯಾಸ್ ಬಾಬಾ ಸುಳಿವು ಕೊಟ್ಟ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರಿಗೂ 6 ಲಕ್ಷ ರೂಪಾಯಿ ಬಹುಮಾನ ನೀಡಿದೆ. ಈ ನಿಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ರಹಸ್ಯ ಮಾಹಿತಿಯ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಕ್ರಮ ಕೈಗೊಳ್ಳುವುದರಿಂದ, ದೆಹಲಿ ಪೊಲೀಸರ ವಿಶೇಷ ತಂಡ ಕುಖ್ಯಾತ ಅಪರಾಧಿ ಹಸೀಮ್ ಅಲಿಯಾಸ್ ಬಾಬಾ ಮನೆಯ ಬಳಿ ಬಂಧನಕ್ಕೆ ಬಲೆ ಹಾಕಿದೆ ಎಂದು ಉಪ ಪೊಲೀಸ್ ಆಯುಕ್ತ (ವಿಶೇಷ ಕೋಶ) ಪಿ ಎಸ್ ಕುಶ್ವಾಹ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

“ಹಸಿಮ್ ತನ್ನ ಗೆಳತಿಯ ಮನೆಯಿಂದ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 5.45 ಕ್ಕೆ ಹೊರಬರುತ್ತಿರುವುದು ಕಂಡುಬಂದಿದೆ. ಈ ವೇಳೆ ಪೊಲೀಸರ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಮನಗಂಡ ಹಸೀಮ್ ಪೊಲೀಸ್ ತಂಡಕ್ಕೆ ಗುಂಡು ಹಾರಿಸಿದ. ನಂತರ ಎರಡೂ ಕಡೆಯವರು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದವರೆಗೆ ಗುಂಡು ಹಾರಿಸಿದರು. ಹಸಿಮ್‌ನನ್ನು ಎಡಗಾಲಿಗೆ ಗುಂಡು ಹಾರಿಸಲಾಗಿದ್ದು, ಅವನನ್ನು ಜಗ್ ಉಷರ್ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ಕರೆದೊಯ್ಯಲಾಯಿತು. ಮೊದಲ ಚಿಕಿತ್ಸೆಯ ನಂತರ ಅವರನ್ನು ರಾಮ್ ಮನೋಹರ್ ಲೋಹಿಯಾ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಪೊಲೀಸ್ ಆಯುಕ್ತರು ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *