90 ಲಕ್ಷ ಮೌಲ್ಯದ ಬಿಎಂಡಬ್ಲ್ಯು ಕಾರಿನಲ್ಲಿ ಕಸ ಒಯ್ದ ಯುವಕ : ಇದರ ಹಿಂದಿನ ಕಾರಣ ಕೇಳಿದ ಜನ ಶಾಕ್!

ರಾಂಚಿ: ಜನರು ತಮ್ಮ ಇಚ್ಚೆಗನುಸಾರ ದುಬಾರಿ ಐಷಾರಾಮಿ ಕಾರುಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ಯಾರಾದರೂ ತಮ್ಮ ಐಷಾರಾಮಿ ಕಾರಿನಿಂದ ಕಸವನ್ನು ಎತ್ತಿಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ನೀವು ಎಂದಾದರೂ ನೋಡಿದ್ದೀರಾ? ಜಾರ್ಖಂಡ್‌ನ ಯುವಕನೊಬ್ಬ ತನ್ನ ಬಿಎಂಡಬ್ಲ್ಯು ಕಾರಿನಲ್ಲಿ ಕಸ ತೆಗೆದೊಯ್ದಿದ್ದಾನೆ. ಇದರ ಹಿಂದಿನ ಕಾರಣ ತಿಳಿದು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಆಶ್ಚರ್ಯಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಈ ಪ್ರಕರಣ ಜಾರ್ಖಂಡ್‌ನ ರಾಂಚಿ ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆದಿದೆ. ಒಂದೂವರೆ ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ 90 ಮಿಲಿಯನ್ ಬಿಎಂಡಬ್ಲ್ಯು ಕಾರು ಖರೀದಿಸಿದ್ದಾಗಿ ಕಾರು ಮಾಲೀಕ ಪ್ರಿನ್ಸ್ ಶ್ರೀವಾಸ್ತವ. ಅವನು ಈ ಕಾರನ್ನು ತನ್ನ ತಂದೆಗೆ ಉಡುಗೊರೆಯಾಗಿ ನೀಡಿದ್ದನು. ಆದರೆ ಕೇವಲ ಒಂದೂವರೆ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಕಾರು ಕೆಟ್ಟು ಹೋಯ್ತು. ಅವನು ಸರಿಪಡಿಸಲು ಹೋದಾಗ ಹೋದಾಗ ಅಲ್ಲಿ ಅವನಿಗೆ ಕಿರುಕುಳ ನೀಡಲಾಯಿತು. ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ, ಕಾರಿನ ಭಾಗವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುವ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಮೊತ್ತವನ್ನು ವಶಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ. ಕಾರು ಒಂದು ವರ್ಷದಿಂದ ರಿಪೇರಿ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಉಳಿಯಿತು. ಇದರ ನಂತರವೂ ಕಾರು ಸರಿಯಾಗಿ ಹೋಗಲಿಲ್ಲ.

ಅಂತಹ ಐಷಾರಾಮಿ ಕಾರು ನೀಡಿದ ನಂತರವೂ ತನ್ನ ತಂದೆಯನ್ನು ಮೆಚ್ಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಎಂದು ರಾಜಕುಮಾರ ಶ್ರೀವಾಸ್ತವ ಈ ಕಾರಿನ ಬಗ್ಗೆ ತನಗೆ ತುಂಬಾ ಅಸಮಾಧಾನವಿದೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. ಗ್ಯಾರೇಜ್ನಿಂದ ಹೊರಬರಲು ಈ ಕಾರನ್ನು 8 ಜನ ತಳ್ಳಬೇಕಾಯ್ತು. ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಅವನು ಈ ಕಾರನ್ನು ಕಸ ಸಾಗಿಸಲು ಬಳಸುತ್ತಿದ್ದಾನೆ. ಅಲ್ಲದೆ ಈ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *