ಟ್ರಾಫಿಕ್ ಪೊಲೀಸ್ನನ್ನು ಕಾರ್ ಬಾನೆಟ್ ಮೇಲೆ 1 ಕಿ.ಮೀ. ಕರೆದೊಯ್ದ ಚಾಲಕ : ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿ!

ಮಹಾರಾಷ್ಟ್ರದ ನಾಗ್ಪುರ ಜಿಲ್ಲೆಯಿಂದ ಬಹಳ ಆಘಾತಕಾರಿ ವಿಡಿಯೋವೊಂದು ಬೆಳಕಿಗೆ ಬಂದಿದೆ. ಇಲ್ಲಿ, ಕಾರ್ ಡ್ರೈವರ್ ಟ್ರಾಫಿಕ್ ಪೋಲಿಸ್ನನ್ನು ಬಾನೆಟ್ ಮೇಲೆ ಕುಳಿತು ಕಾರನ್ನು ಸುಮಾರು ಒಂದು ಕಿಲೋಮೀಟರ್ ಓಡಿಸಿದ್ದಾನೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ರಸ್ತೆ ಮೇಲಿನ ವಾಹನಗಳಿಗೆ ಗುದ್ದಿದ ಪರಿಣಾಮ ಅನೇಕ ಚಾಲಕರು ಗಾಯಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಆರೋಪಿ ಕಾರು ಚಾಲಕನ ಮೇಲೆ ಪೊಲೀಸರು ಭಾರತೀಯ ದಂಡ ಸಂಹಿತೆಯ (ಐಪಿಸಿ) ಸೆಕ್ಷನ್ 307 ರ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಕರಣ ದಾಖಲಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಕಾರು ಚಾಲಕನನ್ನು ಆಕಾಶ್ ಚವಾಣ್ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ. ಅವನು ಕುಖ್ಯಾತ ವಂಚಕ. ಆತನ ವಿರುದ್ಧ ಹಲವಾರು ಗಂಭೀರ ಪ್ರಕರಣಗಳು ದಾಖಲಾಗಿವೆ. ಸಂಚಾರ ಇಲಾಖೆಯಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ಟ್ರಾಫಿಕ್ ಪೊಲೀಸ್ ಅಧಿಕಾರಿಯೊಬ್ಬರು ತಮ್ಮ ಕರ್ತವ್ಯ ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾಗ ಈ ಘಟನೆ ನಡೆದಿದೆ. ತನ್ನ ಕಾರಿನಿಂದ ಅತಿ ವೇಗದಲ್ಲಿ ಬಂದ ಡ್ರೈವರ್ ಗೆ  ಟ್ರಾಫಿಕ್ ಪೊಲೀಸರು ಅವನನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸುವಂತೆ ಸೂಚಿಸಿದರು. ಆದರೆ ಚಾಲಕನು ಪೊಲೀಸ್ ಮಾತು ಆಲಿಸದೇ ಕಾರ ಚಲಾಯಿಸಿದ್ದಾನೆ. ಈ ವೇಳೆ ಬಾನೆಟ್ ಮೇಲೆ ಪೊಲೀಸ್ ಹತ್ತಿದ್ದು ಚಾಲಕ 1 ಕಿ.ಮೀ. ಕರೆದೊಯ್ದಿದ್ದಾನೆ. ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೇ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ನಿಲ್ಲಿಸಿದ್ದ ಇತರ ವಾಹನಗಳಿಗೆ ಡಿಕ್ಕಿ ಹೊಡೆದಿದ್ದಾನೆ.

ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ, ಕಾರಿನ ಚಾಲಕ ಟ್ರಾಫಿಕ್ ಪೊಲೀಸ್ ಕಾನ್‌ಸ್ಟೆಬಲ್‌ನನ್ನು ಒಂದು ಕಿಲೋಮೀಟರ್ ದೂರ ಬಾನೆಟ್‌ ಮೇಲೆ ಕರೆದೊಯ್ದಿದ್ದಾನೆ. ಈ ಘಟನೆಯಲ್ಲಿ ಟ್ರಾಫಿಕ್ ಪೊಲೀಸ್ ಗೆ ತೀವ್ರವಾಗಿ ಗಾಯವಾಗಿದೆ. ಈ ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ ಪೊಲೀಸರು ತನಿಖೆ ನಡೆಸಿ ಕ್ರಮ ಕೈಗೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಆರೋಪಿಗಳನ್ನು ಬಂಧಿಸಿ ಕಾನೂನಿನ ಪ್ರಕಾರ ಶಿಕ್ಷೆ ವಿಧಿಸಲಾಗುವುದು ಎಂದು ಪೊಲೀಸರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights