ಅಖಿಲೇಶ್ ಯಾದವ್ ಸರ್ಕಾರವನ್ನು ಅಪಹಾಸ್ಯ ಮಾಡಿ ಯೋಗಿಯನ್ನು ಹೊಗಳಿದ ರಾಜು ಶ್ರೀವಾಸ್ತವ…

ಉತ್ತರಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಹೊಸ ಚಲನಚಿತ್ರ ನಗರ ನಿರ್ಮಾಣವಾಗಲಿದೆ. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ವಿವಾದವೂ ಬುಗಿಲೆದ್ದಿದೆ. ಇದಕ್ಕೆ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿ ಅನೇಕ ಜನರಿದ್ದಾರೆ, ಅದನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವವರೂ ಅನೇಕ ಜನರಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ದೇಶದ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಹಾಸ್ಯನಟ ರಾಜು ಶ್ರೀವಾಸ್ತವ ಸೇರಿದ್ದಾರೆ. ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಅವರು ತಮ್ಮ ಹೇಳಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಚರ್ಚೆಯಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಅವರ ವಿಡಿಯೋ ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿದ್ದು, ಈ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ರಾಜು ಸರ್ಕಾರವನ್ನು ಹೊಗಳಿದ್ದಾರೆ. ಈ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಅವರು ಅಖಿಲೇಶ್ ಯಾದವ್ ಅವರ ಎಸ್ಪಿ ಸರ್ಕಾರವನ್ನು ಅಪಹಾಸ್ಯ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಅವರ 57 ಸೆಕೆಂಡುಗಳು ವೀಡಿಯೊ ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ. ಈ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಹಾಸ್ಯನಟ ರಾಜು ಶ್ರೀವಾಸ್ತವ, “ಉತ್ತರ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಫಿಲ್ಮ್ ಸಿಟಿ ಇರುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಸಮಾಜವಾದಿ ಸರ್ಕಾರದ ಜನರು ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಇದು ಒಂದು ಸುಳ್ಳು ಸುಳ್ಳು. ಇದೆಲ್ಲ ಕೇವಲ ಪ್ರಚಾರಕ್ಕಾಗಿ ಮಾತ್ರ. ಆದರೆ ನಾನು ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಸಹೋದರ, ನೀನು ನಿಮ್ಮ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡ್ರಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಯದಲ್ಲೂ ಈ ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಲಾಯಿತು. ಅನೇಕ ಸಂಗತಿಗಳು ಸಂಭವಿಸಿದವು. ಆದರೆ ನೀವು ಅದನ್ನು ಪ್ರಚಾರಕ್ಕಾಗಿ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದೀರಿ. ಆಗ ಏನೂ ಆಗಲಿಲ್ಲ” ಎಂದಿದ್ದಾರೆ.

ವೀಡಿಯೋ ಇಲ್ಲಿ ನೋಡಿ

ಈ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, ‘ಯೋಗಿ ಜಿ ಅವರ ವಿಷಯ ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿದೆ. ದೃಢನಿಶ್ಚಯದವರು ಅದನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಅವರ ಕೆಲಸವನ್ನು ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಮಾಡುವವರು ಅಥವಾ ಕೆಲಸವನ್ನು ತಡೆಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದವರು ಯೋಗಿ ಜಿ ಅವರನ್ನು ಈ ರೀತಿ ಮಾಡುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ’ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ರಾಜು ಶ್ರೀವಾಸ್ತವ ಅವರ ಈ ಹೇಳಿಕೆಯನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುವ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ನೋಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಈ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿದ ನಂತರ ಎಸ್‌ಪಿ ಸರ್ಕಾರದ ಸಚಿವ ಅಖಿಲೇಶ್ ಯಾದವ್ ಏನು ಹೇಳುತ್ತಾರೆಂದು ಕಾದು ನೋಡಬೇಕಿದೆ.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights