ಇಂಡಿಯನ್ ಐಡಲ್‌ನಲ್ಲಿ ‘ನೆಹು ಕಾ ಗೇಮ್ ಶೋ’ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ ನೇಹಾ ಕಕ್ಕರ್.. 

ಟಿವಿ ರಿಯಾಲಿಟಿ ಶೋನ ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರು ಯಾವಾಗಲೂ ಶೂಟಿಂಗ್‌ನಿಂದಾಗಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಮೋಜು ಮಾಡಲು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ. ಸೋನಿ ಟಿವಿಯಲ್ಲಿನ ಹೊಸ ರಿಯಾಲಿಟಿ ಶೋ ಇಂಡಿಯನ್ ಐಡಲ್ 2020 ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ. ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಲು ಭಾರತದಾದ್ಯಂತ ಸಾವಿರಾರು ಗಾಯಕರು ಇಲ್ಲಿಗೆ ಆಗಮಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಬಾರಿ ನೇಹಾ ಕಕ್ಕರ್, ವಿಶಾಲ್ ದುದಲಾನಿ ಮತ್ತು ಹಿಮೇಶ್ ರೇಶಮ್ಮಿಯಾ ಭಾರತೀಯ ಐಡಲ್ 2020 ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಆಡಿಷನ್ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರ ನಡುವೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಕಾಮಿಡಿಗಳಿದ್ದು, ವೈರಲ್ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ನೇಹಾ ಕಕ್ಕರ್, ವಿಶಾಲ್ ದುಡಲಾನಿ ಮತ್ತು ಹಿಮೇಶ್ ಅವರು ಸಾಕಷ್ಟು ಮೋಜು ಮಸ್ತಿ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಸೋನಿ ಟಿವಿಯ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಂನಲ್ಲಿ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದ್ದು ಇದರಲ್ಲಿ ನೇಹಾ ಆಟವನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಹೊಸ ಆಟದ ಹೆಸರು ‘ನೆಹು ಕಾ ಗೇಮ್ ಶೋ’. ನೇಹಾ ಆಟದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಅವರು ಕೇಳುವ ಪ್ರಶ್ನೆಗೆ ವಿಶಾಲ್ ದುಡಲಾನಿ ಮತ್ತು ಹಿಮೇಶ್  ಉತ್ತರ ಕೊಡಬೇಕು. ಅವರು ಕಿತ್ತಾ ಅಥವಾ ನಹಿ ಕಿತ್ತಾ (ಹೌದು/ಇಲ್ಲ). ಅಂದರೆ ನಿನ್ನ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದೆ ಅಥವಾ ಮಾಡಿಲ್ಲ. ಹಿಮೇಶ್ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲ್ ಕೂಡ ಗೇಮ್ ಶೋ ಇಷ್ಟಪಟ್ಟರು. ಪ್ರಶ್ನೆ ಕೇಳಿದ ನಂತರ ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರು ಇಬ್ಬರೂ ಅಸಹ್ಯಕರ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಅಷ್ಟಕ್ಕೂ ನೇಹ ಕೇಳಿದ ಪ್ರಶ್ನೆ ಏನು..?

https://www.instagram.com/sonytvofficial/channel/?utm_source=ig_embed

ನೇಹಾ ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ವಿಶಾಲ್ ಕೂಡ ಈ ಆಟದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆಸಕ್ತಿ ತೋರಿಸಿದರು. ಯಾರಾದರೂ ಸುಳ್ಳು ಹೇಳುವ ಮೂಲಕ ಎಂದಾದರೂ ಶೂಟಿಂಗ್ ಮಾಡಿದ್ದೀರಾ ಎಂದು ಅವರು ಪ್ರಶ್ನಿಸಿದರು. ಈ ಪ್ರಶ್ನೆಯನ್ನು ಕೇಳಿದ ನಂತರ ನೇಹಾ ಮತ್ತು ಹಿಮೇಶ್ ನಗಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಾರೆ. ಇಬ್ಬರು ಮೋಜಿನ ಉತ್ತರಗಳನ್ನು ಸಹ ನೀಡಿದರು. ರಿಯಾಲಿಟಿ ಶೋ ಇಂಡಿಯನ್ ಐಡಲ್ ಪ್ರಸ್ತುತ ಥಿಯೇಟರ್ ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ. ಇದರಲ್ಲಿ ಒಂದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಗಾಯಕರನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಥಿಯೇಟರ್ ಸುತ್ತು ಬಹಳ ಕಷ್ಟ, ಏಕೆಂದರೆ ಭಾರತದ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಮೂಲೆ ಮತ್ತು ಮೂಲೆಯ ಈ ಗಾಯಕರಲ್ಲಿ ಕೇವಲ 14 ಕಂಟೈನರ್‌ಗಳು ಮಾತ್ರ ಫೈನಲ್‌ಗೆ ತಲುಪುತ್ತವೆ. ಅದೇ 14 ಗಾಯಕರು ಮತ್ತಷ್ಟು ಬೆಳೆಯುವ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ.

 

 

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights