350 ಇಟಾಲಿಯನ್ ನೃತ್ಯಗಾರರೊಂದಿಗೆ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಮಾಡಲಿರುವ ಬಾಹುಬಲಿ..!

ದಿ ಜಿಲ್ ಫೇಮ್ ರಾಧಾ ಕೃಷ್ಣ ಕುಮಾರ್ ಸಂಯೋಜಿಸುತ್ತಿರುವ ರೊಮ್ಯಾಂಟಿಕ್ ಚಿತ್ರ ರಾಧೆ ಶ್ಯಾಮ್ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಿದ್ದು ಅಭಿಮಾನಿಗಳಲ್ಲಿ ಭಾರೀ ಕುತೂಹಲ ಮೂಡಿಸಿದೆ. ಈ ಮೊದಲು ತಯಾರಕರು ಇಟಲಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ನಿರ್ಣಾಯಕ ದೃಶ್ಯಗಳನ್ನು ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಲು ಬಯಸಿದ್ದರು. ಆದರೆ ಯುಕೆಯಲ್ಲಿ ಕರೋನವೈರಸ್ ಪ್ರಕರಣಗಳು ಹೆಚ್ಚಾದ ಕಾರಣ ತಯಾರಕರು ಈ ವಿಚಾರವನ್ನು ಕೈಬಿಟ್ಟರು.

ಇಟಲಿಯ ಭಾಗವನ್ನು ಹೈದರಾಬಾದ್‌ನಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದರು. ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ತಯಾರಕರು ಪ್ರಭಾಸ್ ಮತ್ತು ಪೂಜಾ ಹೆಗ್ಡೆ ಅವರಿರುವ ಹಾಡನ್ನು ಇಟಲಿಯ ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಲು ಯೋಚಿದ್ದರು. ಆದರೆ ಈಗ ಈ ಹಾಡನ್ನು ಹೈದರಾಬಾದ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಿದ್ಧಪಡಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಇಲ್ಲಿ 350 ಇಟಾಲಿಯನ್ ನರ್ತಕರು ಹೈದರಾಬಾದ್‌ಗೆ ಹೋಗಿ ಪ್ರಭಾಸ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಸಾಂಗ್ ಶೂಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಿರುವುದು ಗಮನಾರ್ಹ. ಅನ್ನಪೂರ್ಣ ಏಳು ಎಕರೆ ಸ್ಟುಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ವಿಶೇಷ ಸೆಟ್ ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗಿದ್ದು, ಈ ಹಾಡನ್ನು ಇಟಾಲಿಯನ್ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಪ್ರಭಾಸ್ ಮತ್ತು ಪೂಜಾ ಹೆಗ್ಡೆ ನಟಿಸಿರುವ ರಾಧೆ ಶ್ಯಾಮ್ ಚಿತ್ರ ಯುರೋಪಿಯನ್ನ ಒಂದು ಅವಧಿಯ ಪ್ರೇಮಕಥೆ. ಪ್ರಿಯದರ್ಶಿನಿ, ಭಾಗ್ಯಶ್ರೀ, ಸಚಿನ್ ಖೇಡೇಕರ್, ಮುರಳಿ ಶರ್ಮಾ ಮತ್ತು ಸತ್ಯ ಶಿವಕುಮಾರ್ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ.

 

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights