ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಬರಲಿದೆ ಧೋನಿಯ ವೆಬ್ ಸೀರಿಸ್ : ನಿರೀಕ್ಷೆ ಹೆಚ್ಚಿಸಿದ ಪತ್ನಿ ಸಾಕ್ಷಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಫೋಟೋ…!

ಟೀಮ್ ಇಂಡಿಯಾದ ಮಾಜಿ ನಾಯಕ ಮಹೇಂದ್ರ ಸಿಂಗ್ ಧೋನಿ ಹಲವು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ ರಾಕಿಂಗ್ ಆಗಿ ಮುಂಚಿದವರು. ಆದರೆ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಅವರು ತಮ್ಮ ವೆಬ್ ಸರಣಿ ಆರಂಭಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಧೋನಿಯ ಪ್ರೊಡಕ್ಷನ್ ಹೌಸ್ ವೆಬ್ ಸರಣಿಗಾಗಿ ತಯಾರಿ ನಡೆಸುತ್ತಿದೆ. ಅದು ಯಾವಾಗ ಬರಲಿದೆ ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ಯಾವುದೇ ಅಧಿಕೃತ ಮಾಹಿತಿಯಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಸಾಕ್ಷಿ ಧೋನಿ ಅವರ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಖಾತೆಯಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ನೋಡಿದ ನಂತರ, ಮಹಿಯ ಫೆಲೋಗಳು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ನೋಡಬಹುದು ಎಂಬ ನಿರೀಕ್ಷೆ ಹುಟ್ಟಿಸಿದೆ.

ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಸಾಕ್ಷಿ ಧೋನಿ ತನ್ನ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ನಲ್ಲಿ ಫೋಟೋವನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಅವರು ಪ್ರಿಯಾನ್ಶು ಚೋಪ್ರಾಳೊಂದಿಗೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಫೋಟೋ ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಸಾಕ್ಷಿ, “ಎಷ್ಟು ದಿನಗಳು ಉಳಿದಿವೆ” ಎಂದು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, ಫೋಟೋದಲ್ಲಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಅವರನ್ನು ಟ್ಯಾಗ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಸಾಕ್ಷಿ ಧೋನಿಯ ಈ ಫೋಟೋದಲ್ಲಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ, “ಜಿಟ್ಟರಿ (ಪ್ರಕ್ಷುಬ್ಧ)!” ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಕಣ್ಣೀರಿನ ಮತ್ತು ಕೆಂಪು ಹೃದಯದ ಎಮೋಜಿಯನ್ನು ಸಹ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಸಾಕ್ಷಿ ಧೋನಿ ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ಆಕ್ಟಿವ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ. ಕೆಲವು ದಿನಗಳ ಹಿಂದೆ ಅವರು ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ದುಬೈನಲ್ಲಿದ್ದರು. ಸಾಕ್ಷಿ ದುಬೈನಿಂದ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮಗಳ ಮೂಲಕ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿದ್ದರು. ಆ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಅವರು ಈ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights