ಸೋನು ಸೂದ್ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಆಂಬ್ಯುಲೆನ್ಸ್ ಸೇವೆ ಪ್ರಾರಂಭ : ರಿಯಲ್ ಹೀರೋರಿಂದಲೇ ಉದ್ಘಾಟನೆ!

ಕೊರೊನಾ ಬಿಕ್ಕಟ್ಟಿನಿಂದ ದೇಶ ಲಾಕ್ ಡೌನ್ ಆಗಿದ್ದಾಗ ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟ ಸೋನು ಸೂದ್ ವಲಸೆ ಕಾರ್ಮಿಕರಿಗೆ ಮುಕ್ತವಾಗಿ ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದ್ದರು. ಲಾಕ್‌ಡೌನ್‌ನಿಂದಾಗಿ ಇತರ ರಾಜ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿಕೊಂಡಿದ್ದ ಹಲವಾರು ಜನರನ್ನು ಅವರು ತಮ್ಮ ಮನೆಗಳಿಗೆ ಕರೆದೊಯ್ದಿದ್ದರು. ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ, ಲಾಕ್‌ಡೌನ್‌ನಿಂದ ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಸೋನು ಸೂದ್ ಟ್ವಿಟರ್ ಮೂಲಕ ಜನರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತಲೇ ಇದ್ದಾರೆ. ಸೋನು ಸೂದ್ ಅವರ ಈ ಉದಾರ ಮನಸ್ಸಿನಿಂದಾಗಿ ಅವರಿಗೆ ದೇಶಾದ್ಯಂತ ಹೊಸ ಗುರುತನ್ನು ಸಿಕ್ಕಿದೆ.

ಸೋನು ಸೂದ್ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಈಗ ಹೈದರಾಬಾದ್‌ನಲ್ಲಿ ಆಂಬುಲೆನ್ಸ್ ಸೇವೆಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಗಿದ್ದು, ಇದಕ್ಕೆ ‘ಸೋನು ಸೂದ್ ಆಂಬ್ಯುಲೆನ್ಸ್ ಸೇವೆ’ ಎಂದು ಹೆಸರಿಸಲಾಗಿದೆ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಹೈದರಾಬಾದ್ನಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಶಿವ ಎಂಬ ವ್ಯಕ್ತಿ ಆಂಬ್ಯುಲೆನ್ಸ್ ಖರೀದಿಸಿ ಸೋನು ಸೂದ್ ಅವರ ಕೆಲಸದಿಂದ ಅವರು ತುಂಬಾ ಪ್ರೇರಿತರಾಗಿ ಆಂಬುಲೆನ್ಸ್ ಅನ್ನು ನಟನ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಹೆಸರಿಸಿದರು.

ಶಿವ ಸ್ವತಃ ಹೈದರಾಬಾದ್ನಲ್ಲಿ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಗೆ ನಿಸ್ವಾರ್ಥ ಸೇವೆಗಾಗಿ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದ್ದಾನೆ. ಅವರು ವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಈಜುಗಾರರಾಗಿದ್ದು, ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ನೀರಿನಲ್ಲಿ ಮುಳುಗಿರುವ 100 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಜನರ ಪ್ರಾಣ ಉಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಶಿವನ ನಿಸ್ವಾರ್ಥ ಸೇವೆಯ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಅಲ್ಲಿನ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ದೇಣಿಗೆ ಪಾವತಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದನು. ಅದೇ ಹಣದಿಂದ ಶಿವನು ಆಂಬ್ಯುಲೆನ್ಸ್ ಖರೀದಿಸಿ ಅದಕ್ಕೆ ಸೋನು ಸೂದ್ ಎಂದು ಹೆಸರಿಟ್ಟಿದ್ದಾನೆ. ಸೋನು ಸೂದ್ ಸ್ವತಃ ಆಗಮಿಸಿ ಆಂಬ್ಯುಲೆನ್ಸ್ ಉದ್ಘಾಟನೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಆಂಬುಲೆನ್ಸ್ ಉದ್ಘಾಟಿಸಲು ಸೋನು ಸೂದ್ ಆಗಮಿಸಿ ಶಿವನು ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಮಾಡಿರುವ ಕಾರ್ಯಗಳು ಶ್ಲಾಘನೀಯ ಮತ್ತು ನಾನು ಆಂಬುಲೆನ್ಸ್ ಉದ್ಘಾಟಿಸಲು ಬಂದಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ಹೆಮ್ಮೆಪಡುತ್ತೇನೆ. ಈ ದೇಶಕ್ಕೆ ಶಿವನಂತಹ ಜನರ ಅವಶ್ಯಕತೆ ಇದೆ ಎಂದಿದ್ದಾರೆ.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights