ಶ್ರಿಸ್ತಿ ಗೋಸ್ವಾಮಿ ಜನವರಿ 24 ರಂದು ಉತ್ತರಾಖಂಡದ ಏಕದಿನ ಸಿಎಂ!

ಜನವರಿ 24 ರಂದು ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಬಾಲಕಿಯರ ದಿನಾಚರಣೆಯಂದು ಉತ್ತರಾಖಂಡದ ಹರಿದ್ವಾರ ನಿವಾಸಿ ಶ್ರಿಸ್ತಿ ಗೋಸ್ವಾಮಿ ಉತ್ತರಾಖಂಡ ಸಿಎಂನ ಕುರ್ಚಿಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ದಿನ ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ. ಸಿಎಂ ತ್ರಿವೇಂದ್ರ ಸಿಂಗ್ ರಾವತ್ ಅವರ ಅನುಮೋದನೆ ಮತ್ತು ಸೂಚನೆಗಳ ಮೇರೆಗೆ ವಿಧಾನಸಭೆಯ 120 ನೇ ಕೊಠಡಿಯಲ್ಲಿ ಸಭೆ ನಡೆಯಲಿದೆ.

ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಉತ್ತರಾಖಂಡ ಮಕ್ಕಳ ರಕ್ಷಣಾ ಆಯೋಗದ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ ಉಷಾ ನೇಗಿ ಅವರು ಬುಧವಾರ ಮುಖ್ಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಓಂ ಪ್ರಕಾಶ್ ಅವರಿಗೆ ಈ ಬಗ್ಗೆ ಪತ್ರ ಕಳುಹಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಬಾಲಕಿಯರ ಸಬಲೀಕರಣಕ್ಕಾಗಿ ಜನವರಿ 24 ರಂದು ಭರವಸೆಯ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗೆ ಸಿಎಂ ಜವಾಬ್ದಾರಿಯನ್ನು ನೀಡಲಾಗಿದೆ. ಈ ಪ್ರಕಾರ ಶ್ರಿಸ್ತಿ ಗೋಸ್ವಾಮಿ ಉತ್ತರಾಖಂಡದ ಏಕದಿನ ಸಿಎಂ ಆಗಲಿದ್ದಾರೆ. ದಿನದ ಅಧಿಕಾರಾವಧಿಯಲ್ಲಿ, ಡಯಾಸಿಸ್ನ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಕಾರ್ಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಜಗತ್ತಿಗೆ ಅರಿವು ಮೂಡಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಗೊತ್ತುಪಡಿಸಿದ ಇಲಾಖೆಯ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ವಿಧಾನಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಐದು ನಿಮಿಷಗಳ ಕಾಲ ಮಾತನಾಡಲಿದ್ದಾರೆ. ವಿಧಾನಸಭೆ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 12 ರಿಂದ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 3 ರವರೆಗೆ ನಡೆಯಲಿದೆ.

ಇಂದು ನಾವು ತುಂಬಾ ಹೆಮ್ಮೆಪಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ ಎಂದು ಶ್ರಿಸ್ತಿಯ ಪೋಷಕರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಮಗಳ ದೊಡ್ಡ ಸಾಧನೆ ಇದಾಗಿದೆ ಎಂದಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದ ಶ್ರಿಸ್ತಿ , “ಉತ್ತರಾಖಂಡದ ಸಿಎಂ ಅವರಿಗೆ ನನ್ನ ಹೃತ್ಪೂರ್ವಕ ಕೃತಜ್ಞತೆಯನ್ನು ಅರ್ಪಿಸುತ್ತೇನೆ” ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಹರಿದ್ವಾರದ ಬಹದ್ರಾಬಾದ್‌ನ ದೌಲತ್‌ಪುರ ಗ್ರಾಮದ ನಿವಾಸಿ ಶ್ರಿಸ್ತಿ ಗೋಸ್ವಾಮಿ ಬಿ.ಎಸ್ಸಿ ಓದುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. 2018 ರ ಮೇ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಬಾಲ ವಿಧಾನಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳ ಶಾಸಕರ ಪರವಾಗಿ ಅವರು ಸಿಎಂ ಆಗಿ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದರು.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights