‘ಆದಿಪುರಶ್’ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಸೀತಾ ಪಾತ್ರಧಾರಿ ಯಾರು? : ಭಾರಿ ನಿರೀಕ್ಷೆ ಹುಟ್ಟಿಸಿದ ರಾಮನ ಪಾತ್ರ!

‘ಆದಿಪುರಶ್’ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಸೀತಾ ಪಾತ್ರ ಅಂತಿಮಗೊಂಡಿದ್ದು, ದಕ್ಷಿಣ ಭಾರತದ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ನಟಿ ರಾಮನ ಪಾತ್ರವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲಿದ್ದಾರೆ.

ಹೌದು.. ನಟ ಪ್ರಭಾಸ್ ಅವರ ಮುಂಬರುವ ಚಿತ್ರ ಆದಿಪುರಶ್ ಬಗ್ಗೆ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಲ್ಲಿ ಭಾರಿ ಕ್ರೇಜ್ ಹುಟ್ಟಿಸಿದೆ. ಈ ಚಿತ್ರದ ಚಿತ್ರೀಕರಣವನ್ನು ಈ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಮುಂಬೈನಲ್ಲಿ ಯೋಜಿಸಲಾಗಿದೆ. ಇದಕ್ಕಾಗಿ ನಟ ಪ್ರಭಾಸ್ ಮುಂಬೈ ತಲುಪಿದ್ದಾರೆ. ಅವರ ಕೆಲವು ಫೋಟೋಗಳು ಸಹ ಸೋಶಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿವೆ. ಎಲ್ಲರ ಕಣ್ಣುಗಳು ಈ ಚಿತ್ರದ ಮೇಲೆ ನೆಟ್ಟಿದ್ದು, ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ತನ್ಹಾಜಿ ಖ್ಯಾತಿಯ ನಿರ್ದೇಶಕ ಓಂ ರೌತ್ ನಿರ್ಮಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಪ್ರಭಾಸ್ ಭಗವಾನ್ ಶ್ರೀರಾಮ್ ಅವತಾರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರೆ, ಸೈಫ್ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಲಂಕೇಶ್ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ.

ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ, ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ, ಸೋನು ಕೆ ಟಿಟು ಕಿ ಸ್ವೀಟಿ ಫೇಮ್ ನಟ ಸನ್ನಿ ಸಿಂಗ್ ಅವರು ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಲಕ್ಷ್ಮಣ್ ಪಾತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಸೀತಾ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಲಿರುವ ನಟಿ ಇನ್ನೂ ಬಹಿರಂಗವಾಗಿಲ್ಲ. ಕೃತಿ ಸೆನಾನ್ ಮತ್ತು ಅನುಷ್ಕಾ ಶೆಟ್ಟಿಯಂತಹ ನಟಿಯರ ಹೆಸರುಗಳು ಹೊರಬರುತ್ತಿರುವ ಈ ಪಾತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ತಯಾರಕರು ಹಲವಾರು ನಟಿಯರನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಿದ್ದರು. ಆದರೆ ಇತ್ತೀಚಿನ ವರದಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಚಲನಚಿತ್ರ ನಿರ್ಮಾಪಕ-ನಿರ್ದೇಶಕರು ನಟಿ ಕೀರ್ತಿ ಸುರೇಶ್ ಅವರನ್ನು ಅಂತಿಮಗೊಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಆದರೆ, ಈ ಕುರಿತು ಯಾವುದೇ ಅಧಿಕೃತ ಪ್ರಕಟಣೆ ಇನ್ನೂ ಬಂದಿಲ್ಲ. ಸೀತಾ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ನಟಿ ಕೀರ್ತಿ ಸುರೇಶ್ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬುದು ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ಭಾರಿ ಸಂಚಲನ ಮೂಡಿಸಿದೆ. ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ, ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಲಕ್ಷ್ಮಣನ ಪಾತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಸೋನು ಕೆ ಟಿಟು ಕಿ ಸ್ವೀಟಿ ಫೇಮ್ ನಟ ಸನ್ನಿ ಸಿಂಗ್ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಸೀತಾ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಯಾವ ನಟಿ ನಟಿಸಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬುದು ಇನ್ನೂ ರಹಸ್ಯವಾಗಿ ಉಳಿದಿದೆ. ಈ ಪಾತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ತಯಾರಕರು ಹಲವಾರು ನಟಿಯರನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಿದ್ದರು.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights