ತಂದೆ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬಕ್ಕೆ ತಮ್ಮ ಗ್ರಾಮದ ಜನರಿಗೆ ಉಚಿತ ಕೊರೊನಾ ಲಸಿಕೆ ಹಾಕಿಸಿದ ನಟ!

ತಂದೆಯ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬಕ್ಕೆ ತಮ್ಮ ಗ್ರಾಮದ ಜನರಿಗೆ ಉಚಿತ ಲಸಿಕೆಯನ್ನು ಹಾಕಿಸಿದ್ದಾರೆ ಟಾಲಿವುಡ್ ನಟ ಮಹೇಶ್ ಬಾಬು. ಮಹೇಶ್ ಬಾಬು ತಂದೆ ಸೂಪರ್ ಸ್ಟಾರ್ ನಟ ಕೃಷ್ಣ ಅವರ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಪ್ರಯುಕ್ತ ಆಂಧ್ರಪ್ರದೇಶದ ಬುರಿಪಾಲೆಂನಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಕ್ಸಿನೇಷನ್ ಡ್ರೈವ್ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ನಟನ ಈ ಮಹತ್ಕಾರ್ಯಕ್ಕೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಮೆಚ್ಚುಗೆ ವ್ಯಕ್ತವಾಗಿದೆ. ಸೋಮವಾರದಿಂದ ಏಳು ದಿನಗಳವರೆಗೆ ಆಂಧ್ರ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗಳ ಸಹಯೋಗದೊಂದಿಗೆ ವ್ಯಾಕ್ಸಿನೇಷನ್ ಡ್ರೈವ್ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಮಹೇಶ್ ಬಾಬು ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದು, “ವ್ಯಾಕ್ಸಿನೇಷನ್ ಮುಂದಿನ ಜೀವನಕ್ಕಾಗಿ ಆಶಾ ಕಿರಣವಾಗಿದೆ! ಬುರಿಪಾಲೆಂನಲ್ಲಿರುವ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರಿಗೂ ಲಸಿಕೆ ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಅದನ್ನು ಕೊಡಿಸುವ ಪ್ರಯತ್ನವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತೇನೆ. ಈ ವ್ಯಾಕ್ಸಿನೇಷನ್ ಡ್ರೈವ್ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಮಾಡಲು ನಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಆಂಧ್ರ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗಳಿಗೆ ತುಂಬಾ ಕೃತಜ್ಞರಾಗಿದ್ದೇವೆ ” ಎಂದು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

“ಈ ಸಂದಿಗ್ಧ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಮುಂಚೂಣಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಸ್ವಯಂ ಸೇವಕರಿಗೆ ನನ್ನ ಧನ್ಯವಾದಗಳನ್ನು ಅರ್ಪಿಸುತ್ತೇನೆ. ಲಸಿಕೆಗಳ ಮಹತ್ವವನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಂಡ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಮುಂದೆ ಬಂದ ಎಲ್ಲ ಗ್ರಾಮಸ್ಥರನ್ನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಪ್ರಶಂಸಿಸುತ್ತೇವೆ. ಲಸಿಕೆ ಪಡೆಯಿರಿ! ಎಲ್ಲರೂ ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿರಿ” ಎಂದು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಕಳೆದ ವಾರ ಮೇ 25 ರಂದು ತೆಲಂಗಾಣ ಸರ್ಕಾರವು ಖಾಸಗಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗಳಿಗೆ 18 ವರ್ಷಕ್ಕಿಂತ ಮೇಲ್ಪಟ್ಟವರಿಗೆ ಲಸಿಕೆ ಹಾಕಲು ಮುಂದಾಯಿತು. ತಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳಗಳು, ಸಮುದಾಯಗಳು ಮತ್ತು ಸಂಸ್ಥೆಗಳಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಕ್ಸಿನೇಷನ್ ಡ್ರೈವ್‌ಗಳನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಲು ಬಯಸುವ ಜನರು ಈಗ ಖಾಸಗಿ ವ್ಯಾಕ್ಸಿನೇಷನ್ ಕೇಂದ್ರಗಳನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಬಹುದು. ಮಹೇಶ್ ಬಾಬು ಅವರು ಖಾಸಗಿ ಉದ್ಯಮವಾದ ಆಂಧ್ರ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗಳ ಸಹಾಯದಿಂದ ಈ ವ್ಯಾಕ್ಸಿನೇಷನ್ ಡ್ರೈವ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಆಯೋಜಿಸಿದ್ದರು.

ಏಪ್ರಿಲ್ 25 ರಂದು, ಮಹೇಶ್ ಬಾಬು ಅವರ ವ್ಯಾಕ್ಸಿನೇಷನ್ ಶಾಟ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಪಡೆದು ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದರು, “ನನ್ನ ವ್ಯಾಕ್ಸಿನೇಷನ್ ಮುಗಿದಿದೆ! ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮದನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ !! ಲಸಿಕೆ ಪಡೆಯುವುದು ಅವಶ್ಯಕತೆಯಾಗಿದೆ. 18 ವರ್ಷ ಮತ್ತು ಮೇಲ್ಪಟ್ಟವರು ಮೇ 1 ರಿಂದ ಲಸಿಕೆ ಪಡೆಯಲು ಅರ್ಹರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಲಸಿಕೆ ಪಡೆಯಿರಿ. ಎಲ್ಲರೂ ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿರಿ ”ಎಂದಿದ್ದಾರೆ.

ಮಹೇಶ್ ಬಾಬು ತಮ್ಮ ಮುಂದಿನ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ಸರ್ಕರು ವಾರಾ ಪಾಟಾಗೆ ತಯಾರಾಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಇದು ತಾತ್ಕಾಲಿಕವಾಗಿ 2022 ರ ಜನವರಿಯಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಬೇಕಿತ್ತು. ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಮಹಾನತಿ ಖ್ಯಾತಿಯ ಕೀರ್ತಿ ಸುರೇಶ್ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ, ಪ್ರತಿ ವರ್ಷ ಮೇ 31 ರಂದು, ಅವರ ತಂದೆಯ ಜನ್ಮದಿನದಂದು, ಮಹೇಶ್ ಬಾಬು ಕೆಲವು ರೀತಿಯ ಚಲನಚಿತ್ರ ನವೀಕರಣವನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ರೋಗದಿಂದಾಗಿ, ಅವರು ಯಾವುದೇ ನವೀಕರಣದ ಬಿಡುಗಡೆಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನಟ ಈ ವರ್ಷ ಘೋಷಿಸಿದರು.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights