ಸನಾತನ್ ಮತ್ತು ಸಾವಿತ್ರಿ: ಹಳ್ಳಿಗಾಡಿನ ಅಣ್ಣ-ತಂಗಿಯ ಡಾನ್ಸ್‌ ವಿಡಿಯೋ ವೈರಲ್‌!

ಜಾರ್ಖಂಡ್‌ನ ಧನ್ಬಾದ್‌ನ ಸನಾತನ್ ಮತ್ತು ಸಾವಿತ್ರಿ ಇಬ್ಬರು ಒಡಹುಟ್ಟಿದವರು, ಈ ಅಣ್ಣ-ತಂಗಿ ಜೋಡಿ ಡಾನ್ಸ್‌ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ವೈರಲ್‌ ಆಗಿವೆ. ಅವರು ಬಾಲಿವುಡ್ ಮತ್ತು ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ಸಂಗೀತದಲ್ಲಿ ನೃತ್ಯ ಮಾಡುವ ಮತ್ತು ಕಿರುಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಸಹ ತಯಾರಿಸುವ ಈ ಜೋಡಿ ನೆಟ್ಟಿಗರ ಮನ ಗೆದ್ದಿದೆ.

ಕೆಲವು ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ವೈರಲ್ ವೀಡಿಯೊಗಳಲ್ಲಿ, ಇವರಿಬ್ಬರು ತಮ್ಮ ಮನೆಯ ಬಳಿಯ ಚಿಕ್ಕ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ನೃತ್ಯ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಸಹ ಕಾಣಬಹುದು. ಅವರು ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಮತ್ತು ಟಿಕ್‌ಟಾಕ್‌ನಲ್ಲಿ 1 ಮಿಲಿಯನ್‌ಗೂ ಹೆಚ್ಚು ಫಾಲೋವರ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ಹಲವಾರು ಗಣ್ಯರ ಗಮನವನ್ನೂ ತಮ್ಮತ್ತ ಸೆಳೆದಿದ್ದಾರೆ.

ನೃತ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಅವರ ಉತ್ಸಾಹ ಗಮನಾರ್ಹವಾಗಿದೆ. ಅವರ ವಿಡಿಯೋಗಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ನೋಡಿ:

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಕೊರೊನಾ 2ನೇ ಅಲೆಯಲ್ಲಿ ಆಕ್ಸಿಜನ್ ಕೊರತೆಯಿಂದ ಸಾವುಗಳು ಸಂಭವಿಸಿಲ್ಲವೇ? ಸುಳ್ಳು ಹೇಳಿದ ಕೇಂದ್ರ ಸರ್ಕಾರ; ಸಾಕ್ಷ್ಯಗಳು ಹೀಗಿವೆ!

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *