ಯುವ ಉತ್ಸಾಹಿಗಳೊಂದಿಗೆ ‘ಎಂಜಿನಿಯರ್ ಡೇ’ ಆಚರಿಸಿದ ಹೀರಾನಂದನಿಯ ಹೌಸ್!

ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಲಗ್ಜುರಿ ರಿಯಲ್ ಎಸ್ಟೇಟ್ ಬ್ರಾಂಡ್ ಆಗಿರುವ ಹೀರಾನಂದನಿಯ ಹೌಸ್ ಈ  ವರ್ಷ ಬೆಂಗಳೂರು ಇನ್‌ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿಯ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಂವಾದಾತ್ಮಕ ವರ್ಚುವಲ್ ಸೆಶನ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಎಂಜಿನಿಯರ್ ಡೇ ಆಚರಿಸಿತು.

ಎಂಜಿನಿಯರ್‌ಗಳ ಕೊಡುಗೆಯನ್ನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಮತ್ತು ಭವಿಷ್ಯದ ಎಂಜಿನಿಯರ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಸಾಧಿಸುವ ಸದುದ್ದೇಶದಿಂದ ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಲಾಗಿತ್ತು. ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ರಿಯಲ್ ಎಸ್ಟೇಟ್ ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ವಿವಿಧ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ನಾವೀನ್ಯತೆಗಳ ಮೇಲೆ ಬೆಳಕು ಚೆಲ್ಲುವ ‘ಬಿಲ್ಡಿಂಗ್ ಯಂಗ್ ಮೈಂಡ್ಸ್’ ಎನ್ನುವ ವರ್ಕ್ ಶಾಪ್ ಅನ್ನು ಶ್ರೀ ಮನಿಶ್ ಜೈನ್ ನಡೆಸಿಕೊಟ್ಟರು. ಇದು ಹೌಸ್ ಆಫ್ ಹೀರಾನಂದನಿವಾಸ್ ಜೂಮ್ ಮತ್ತು ಫೇಸ್‌ಬುಕ್‌ನಲ್ಲಿ ನೇರ ಪ್ರಸಾರ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

ಮನೆಯ ವಾಸ್ತುಶಿಲ್ಪ, ವಿನ್ಯಾಸ, ನಿರ್ಮಾಣ ಗುಣಮಟ್ಟ, ವ್ಯಾಪಕ ಸಂಶೋಧನೆ ಮತ್ತು ಯೋಜನೆಗೆ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿರುವ ಹೀರಾನಂದನಿಯ ಹೌಸ್ ತನ್ನ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ವಿಶ್ವ ದರ್ಜೆಯ ಜಾಗವನ್ನು ಒದಗಿಸಲು ಶ್ರಮಿಸುತ್ತದೆ. ಜೊತೆಗೆ ಪ್ರಕೃತಿಯೊಂದಿಗೆ ಶ್ರೀಮಂತ ಜೀವನ ಅನುಭವಗಳನ್ನು ನೀಡುವಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯ ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ. ಇದರ ಬ್ರಾಂಡ್‌ಗಾಗಿ ಎಂಜಿನಿಯರ್‌ಗಳು ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರವಹಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಎಂಜಿನಿಯರ್‌ಗಳು ಮನೆ ನಿರ್ಮಾಣ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಅಗತ್ಯವಾಗಿದೆ. ಇದರಲ್ಲಿ 30 ವರ್ಷಗಳ ಅನುಭವವುಳ್ಳ ಉದ್ಯಮದ ದಿಗ್ಗಜ ಶ್ರೀ ಮನೀಶ್ ಜೈನ್, ಸಿವಿಲ್ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್‌ನ ನವೀನ ಪ್ರವೃತ್ತಿಗಳ ಕುರಿತು ಕೆಲವು ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಪ್ರಸಂಗಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡರು. ವಿಶ್ವ ದರ್ಜೆಯ ನಿವಾಸಗಳನ್ನು ರಚಿಸುವಾಗ ಬ್ರಾಂಡ್ ಸುಸ್ಥಿರತೆ, ಗುಣಮಟ್ಟ ಮತ್ತು ಸೌಂದರ್ಯಶಾಸ್ತ್ರದ ಉತ್ತಮ ಸಮತೋಲನವನ್ನು ಕಾಯ್ದುಕೊಂಡ ರೀತಿಯನ್ನು ಕುರಿತು ಅವರು ಮಾತನಾಡಿದರು.

ವರ್ಚುವಲ್ ಅಧಿವೇಶನ ಪ್ರಶ್ನೋತ್ತರದೊಂದಿಗೆ ಕೊನೆಗೊಂಡಿತು. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ತಮ್ಮ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ಉದ್ಯಮದ ಹಿರಿಯರಿಂದ ಕೆಲವು ಅಮೂಲ್ಯವಾದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆದರು. ಬಳಿಕ ಮಾತನಾಡಿದ ಶ್ರೀ ಮನೀಶ್ ಜೈನ್, “ಯುವಕರ ಬೌದ್ಧಿಕ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಅಗಾಧವಾಗಿದೆ. ತಂತ್ರಜ್ಞಾನದ ವಿಕಾಸದೊಂದಿಗೆ ಸೇರಿಕೊಂಡರೆ, ಅವರು ಅದ್ಭುತ ಪರಿಹಾರಗಳನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ನಮ್ಮ ಸಂಶೋಧನೆ ಆಧಾರಿತ ರಿಯಲ್ ಎಸ್ಟೇಟ್ ಸೃಷ್ಟಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಈ ಯುವ ಮನಸ್ಸುಗಳನ್ನು ಪ್ರೇರೇಪಿಸುವುದು ಮತ್ತು ಸಮಾಜಕ್ಕೆ ಬದಲಾವಣೆ ತರುವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸುವುದು ನಮ್ಮ ಪ್ರಯತ್ನವಾಗಿತ್ತು. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಮತ್ತು ಕಾಲೇಜಿನಿಂದ ಪಡೆದ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯಿಂದ ನಮಗೆ ಸಂತೋಷವಾಗಿದೆ” ಎಂದರು.

ಬೆಂಗಳೂರು ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಪ್ರಾಂಶುಪಾಲರಾದ ಅಶ್ವಥ್ ಎಂಯು, “ಬದಲಾಗುತ್ತಿರುವ ಕಾಲದೊಂದಿಗೆ, ಶಿಕ್ಷಣವನ್ನು ನೀಡುವ ವಿಧಾನವೂ ಬದಲಾಗಿದೆ. ಇದು ಸೈದ್ಧಾಂತಿಕ ಪಾಠಗಳಿಗೆ ಸೀಮಿತವಾಗಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ಮತ್ತು ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ಕಲಿಕೆಯ ವಿಧಾನವನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ. ಹೌಸ್ ಆಫ್ ಹೀರಾನಂದನಿ ತಂಡದವರು ನಮ್ಮ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಮತ್ತು ಅಧ್ಯಾಪಕರೊಂದಿಗೆ ಸಂವಹನ ನಡೆಸುತ್ತಿರುವುದಕ್ಕೆ ಹರ್ಷ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದರು. ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಮಾಹಿತಿಯುಕ್ತವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಕಂಪನಿ ಮತ್ತು ಉದ್ಯಮವು ಅನುಸರಿಸುತ್ತಿರುವ ಆಧುನಿಕ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಪ್ರವೃತ್ತಿಗಳು ಮತ್ತು ನಿರ್ಮಾಣ ಪದ್ಧತಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಪುಷ್ಟೀಕರಿಸುವ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಒದಗಿಸಿದೆ” ಎಂದರು.

 

 

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights