ಸಮಂತಾ-ಚೈತನ್ಯ ವಿಚ್ಚೇದನೆ ಹಿಂದೆ ಬಾಲಿವುಡ್ ಸೂಪರ್ ಸ್ಟಾರ್ ಕೈವಾಡ – ಕಂಗನಾ ಸ್ಪೋಟಕ ಹೇಳಿಕೆ!

ದಕ್ಷಿಣ ಭಾರತದ ಕ್ಯೂಟ್ ಕಪಲ್ ಆಗಿದ್ದ ಸಮಂತಾ ರುತ್ ಪ್ರಭು ಮತ್ತು ನಾಗ ಚೈತನ್ಯ ವಿಚ್ಚೇಧನ ಘೋಷಿಸಿದ ನಂತರ, ಕಂಗನಾ ರನೌತ್ ಆಘಾತಕಾರಿ ಹೇಳಿಕೆಯನ್ನು ನೀಡಿದ್ದು, ಈ ವಿಚ್ಚೇದನೆಯ ಹಿಂದೆ ಬಾಲಿವುಡ್ ಸೂಪರ್ ಸ್ಟಾರ್ ಒಬ್ಬರ ಕೈವಾಡವಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ನಲ್ಲಿ ಕಂಗನಾ ಒಂದು ಟಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು ಬರೆದು ಅದರಲ್ಲಿ ಚೈತನ್ಯ ಬಾಲಿವುಡ್‌ನ ‘ವಿಚ್ಛೇದನ ತಜ್ಞ’ರೊಂದಿಗೆ ನಿಕಟ ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದಿದ ನಂತರ ವಿಚ್ಛೇದನ ಸಂಭವಿಸಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾಳೆ.

“ತನ್ನ ಪತ್ನಿಗೆ ವಿಚ್ಛೇದನ ನೀಡಿದ ಈ ದಕ್ಷಿಣ ನಟ 4 ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ವಿವಾಹವಾದರು. ಒಂದು ದಶಕಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಕಾಲ ಅವಳೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿದ್ದರು. ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಬಾಲಿವುಡ್ ಸೂಪರ್‌ಸ್ಟಾರ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದಿದ್ದರು. ಈತನೊಬ್ಬ ಬಾಲಿವುಡ್ ವಿಚ್ಛೇದನ ತಜ್ಞ” ಎಂದು ಕಂಗನಾ ಕರೆದಿದ್ದಾರೆ. ” ಅವರು ಅನೇಕ ಮಹಿಳೆಯರು ಮತ್ತು ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಹಾಳು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ನಾನು ಯಾರ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಎಂಬುದು ನಮಗೆಲ್ಲರಿಗೂ ತಿಳಿದಿರುವ ಕುರುಡು ವಸ್ತುವಲ್ಲ “ಎಂದು ಅವರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಇಂದಿನ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ವಿಚ್ಛೇದನ ಪ್ರಕರಣಗಳ ಏರಿಕೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಕಂಗನಾ ತನ್ನ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದರು.

“ವಿಚ್ಛೇದನವು ಯಾವಾಗಲಾದರೂ ತಪ್ಪು ಮನುಷ್ಯನದ್ದಾಗಿರುತ್ತದೆ. ನಾನು ಸಂಪ್ರದಾಯವಾದಿ ಅಥವಾ ತುಂಬಾ ತೀರ್ಪುಗಾರಳಾಗಿದ್ದೇನೆ. ಮಹಿಳೆಯರನ್ನು ಬಟ್ಟೆಯಂತೆ ಬದಲಾಯಿಸಿ ನಂತರ ತಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರೆಂದು ಹೇಳಿಕೊಳ್ಳುವ ಈ ನೂರು ಬ್ರಾಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬ ಮಹಿಳೆ ತಪ್ಪಾಗಬಹುದು ಆದರೆ ಅದು ಅನುಪಾತವಾಗಿದೆ. ಮಾಧ್ಯಮಗಳು ಮತ್ತು ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಂದ ಪ್ರೋತ್ಸಾಹವನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಈ ಬ್ರಾಟ್‌ಗಳಿಗೆ ನಾಚಿಕೆಯಾಗಬೇಕು. ಇದರಿಂದ ವಿಚ್ಛೇದನ ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಹಿಂದೆಂದಿಗಿಂತಲೂ ಬೆಳೆಯುತ್ತಿದೆ “ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಶನಿವಾರ ಸಮಂತಾ ಮತ್ತು ನಾಗ ಚೈತನ್ಯ ತಮ್ಮ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಬರೆದ ಜಂಟಿ ಹೇಳಿಕೆಯ ಮೂಲಕ ತಮ್ಮ ವಿಚ್ಚೇದವನ್ನು ಘೋಷಿಸಿದರು.

“ಹೆಚ್ಚು ಆಲೋಚನೆಯ ನಂತರ, ಸ್ಯಾಮ್ ಮತ್ತು ನಾನು ನಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಹಾದಿಯನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಲು ಗಂಡ ಮತ್ತು ಹೆಂಡತಿಯಾಗಿ ಬೇರೆಯಾಗಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದ್ದೇವೆ. ಒಂದು ದಶಕದ ಸ್ನೇಹವನ್ನು ಹೊಂದಲು ನಾವು ಅದೃಷ್ಟವಂತರು. ನಮ್ಮ ನಡುವೆ ವಿಶೇಷ ಬಾಂಧವ್ಯವಿದೆ. ಈ ಕಷ್ಟದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು, ಹಿತೈಷಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಧ್ಯಮಗಳು ನಮ್ಮನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವಂತೆ ವಿನಂತಿಸುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ನಾವು ಮುಂದುವರಿಯಲು ಬೇಕಾದ ಗೌಪ್ಯತೆಯನ್ನು ನಮಗೆ ನೀಡಬೇಕು. ನಿಮ್ಮ ಬೆಂಬಲಕ್ಕೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು, “ನಾಗ ಚೈತನ್ಯ ಅವರ ಪೋಸ್ಟ್ ಓದಿದೆ.

ಇವರಿಬ್ಬರು ಅಕ್ಟೋಬರ್ 7, 2017 ರಂದು ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಕಾಲಿಟ್ಟರು.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights