ಯುಎಸ್ ಓಪನ್‌ನ 2ನೇ ಸುತ್ತು ತಲುಪಿದ ರೋಹನ್ ಬೋಪಣ್ಣ-ಶಪೋವೊಲೊವ್ ಜೋಡಿ..

ಅನುಭವಿ ಭಾರತೀಯ ಟೆನಿಸ್ ಆಟಗಾರ ರೋಹನ್ ಬೋಪಣ್ಣ ಮತ್ತು ಅವರ ಕೆನಡಾದ ಪಾಲುದಾರ ಡೆನಿಸ್ ಶಪೋವೊಲೊವ್ ಯುಎಸ್ ಓಪನ್ ಪುರುಷರ ಡಬಲ್ಸ್ ಎರಡನೇ ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದರು. ಭಾರತೀಯ-ಕೆನಡಾದ ಜೋಡಿ ನೇರ ಸೆಟ್‌ಗಳ ಜಯದೊಂದಿಗೆ ಎರಡನೇ ಸುತ್ತಿಗೆ ತಲುಪಿತು. ಶುಕ್ರವಾರ ನಡೆದ ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್‌ಸ್ಲಾಮ್‌ನ ಮೊದಲ ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಬೋಪಣ್ಣ ಮತ್ತು ಶಪೋವೊಲೊವ್ ಅಮೆರಿಕದ ಆಟಗಾರರಾದ ಅರ್ನೆಸ್ಟೊ ಎಸ್ಕೊಬೆಡೊ ಮತ್ತು ನೋವಾ ರೂಬಿನ್ ಅವರನ್ನು 6–2, 6–4 ಸೆಟ್‌ಗಳಿಂದ ಸೋಲಿಸಿದರು.

ಸ್ಪರ್ಧೆ ಒಂದು ಗಂಟೆ 22 ನಿಮಿಷಗಳ ಕಾಲ ನಡೆಯಿತು. ಇಂಡೋ-ಕೆನಡಿಯನ್ ಜೋಡಿ ಮುಂಬರುವ ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಕೆವಿನ್ ಕ್ರೆಟ್ಜ್ ಮತ್ತು ಆಂಡ್ರಿಯಾಸ್ ಮೈಸ್ ಅವರನ್ನು ಎದುರಿಸಲಿದೆ. ಟೂರ್ನಿಯಲ್ಲಿ ಸುಮಿತ್ ನಾಗಲ್ ಮತ್ತು ದಿವಿಜ್ ಶರಣ್ ಔಟ್ ಆದ ನಂತರ ಬೋಪಣ್ಣ ಒಬ್ಬನೇ ಭಾರತೀಯ. ಒಬ್ಬನೇ ಭಾರತೀಯನಾಗಿರುವುದರಿಂದ ಅವನ ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳು ಮತ್ತಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತವೆ.

ಎರಡನೇ ಸುತ್ತಿಗೆ ನೇರ ಸೆಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದ ಡೊಮಿನಿಕ್ ಥೀಮ್‌ನಿಂದ ಸುಮಿತ್ ನಾಗಲ್ ಅವರನ್ನು ಭಾರತೀಯ ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಸೋಲಿಸಿದರೆ, ಪುರುಷರ ಡಬಲ್ಸ್‌ನ ಆರಂಭಿಕ ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ ದಿವಿಜ್ ಶರಣ್ ಮತ್ತು ಅವರ ಸರ್ಬಿಯಾದ ಪಾಲುದಾರ ನಿಕೋಲಾ ಕ್ಯಾಸಿಕ್ ಅವರನ್ನು ಎಂಟನೇ ಜೋಡಿ ನಿಕೋಲಾ ಮೆಕ್ಟಿಕ್ ಮತ್ತು ವೆಸ್ಲಿ ಕೂಲ್‌ಹೋಫ್ ಸೋಲಿಸಿದರು. ಇದರೊಂದಿಗೆ, ಈ ಜೋಡಿಯಿಂದ ಸಾಕಷ್ಟು ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳಿವೆ. ಈಗ ಈ ಜೋಡಿ ಏನು ಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೋಡಲು ತುಂಬಾ ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕವಾಗಿದೆ.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *