ಶೋಯಿಕ್ ಚಕ್ರವರ್ತಿ ಬಂಧನ : ದೇವರಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದ ಹೇಳಿದ ಸುಶಾಂತ್ ಸಹೋದರಿ!

ಡ್ರಗ್ ಪೆಡ್ಲರ್ ಜೈದ್ ವಿಲಾತ್ರಾ ಅವರೊಂದಿಗಿನ ಒಡನಾಟವನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ ನಂತರ ನಾರ್ಕೋಟಿಕ್ಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಬ್ಯೂರೋ (ಎನ್‌ಸಿಬಿ) ರಿಯಾ ಚಕ್ರವರ್ತಿಯ ಸಹೋದರ ಶೋಯಿಕ್ ಚಕ್ರವರ್ತಿ ಮತ್ತು ಸುಶಾಂತ್ ಸಿಂಗ್ ರಜಪೂತ್ ಅವರ ಮನೆ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ಸ್ಯಾಮ್ಯುಯೆಲ್ ಮಿರಾಂಡಾ ಅವರನ್ನು ಶುಕ್ರವಾರ ಬಂಧಿಸಿದೆ. ಸುಶಾಂತ್ ಸಿಂಗ್ ರಜಪೂತ್ ಅವರ ಸಹೋದರಿ ಶ್ವೇತಾ ಸಿಂಗ್ ಕೀರ್ತಿ ಈ ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ ಶೋಯಿಕ್ ಬಂಧನಕ್ಕೊಳಗಾದ ನಂತರ ತಮ್ಮ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮಗಳಲ್ಲಿ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದರು. ಅವರು ದೇವರಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದ ಮತ್ತು ಸತ್ಯದ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುವಂತೆ ವಿನಂತಿಸಿದರು.

ಶ್ವೇತಾ ಸಿಂಗ್ ಕೀರ್ತಿ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, “ದೇವರಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು. ನಮ್ಮೆಲ್ಲರನ್ನೂ ಸತ್ಯದ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಮಾಡಿ!

ಇದಕ್ಕೂ ಮುನ್ನ, ಶುಕ್ರವಾರ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ, ಎನ್‌ಸಿಬಿ ಶೋಯಿಕ್ ಚಕ್ರವರ್ತಿ ಮತ್ತು ಸ್ಯಾಮ್ಯುಯೆಲ್ ಮಿರಾಂಡಾ ಅವರ ನಿವಾಸಗಳ ಮೇಲೆ ದಾಳಿ ಮಾಡಿದಾಗ, ಶ್ವೇತಾ “ಗುಡ್ ಗೋಯಿಂಗ್ ಎನ್‌ಸಿಬಿ … ಥ್ಯಾಂಕ್ಸ್ ಗಾಡ್. # ಗ್ರೇಟ್‌ಸ್ಟಾರ್ಟ್ಎನ್‌ಸಿಬಿ (ಸಿಕ್)” ಎಂದು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

https://twitter.com/shwetasinghkirt/status/1301776129708101632?ref_src=twsrc%5Etfw%7Ctwcamp%5Etweetembed%7Ctwterm%5E1301776129708101632%7Ctwgr%5Eshare_3&ref_url=https%3A%2F%2Fwww.indiatoday.in%2Fmovies%2Fcelebrities%2Fstory%2Fsushant-singh-rajput-s-sister-shweta-after-showik-chakraborty-s-arrest-thank-you-god-1718827-2020-09-05

ರಿಯಾ ಚಕ್ರವರ್ತಿ ಮತ್ತು ಅವರ ಕುಟುಂಬದ ವಿರುದ್ಧ ಹಣ ವರ್ಗಾವಣೆ ಪ್ರಕರಣದ ತನಿಖೆ ನಡೆಸುತ್ತಿರುವಾಗ ಜಾರಿ ನಿರ್ದೇಶನಾಲಯ (ಇಡಿ) ಡ್ರಗ್ಸ್ ಕೋನದ ಪುರಾವೆಗಳನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡ ನಂತರ ಎನ್‌ಸಿಬಿ ಸಿಬಿಐ ಜೊತೆಗೆ ಸುಶಾಂತ್ ಸಿಂಗ್ ರಜಪೂತ್ ಸಾವಿನ ಪ್ರಕರಣದ ತನಿಖೆ ನಡೆಸುತ್ತಿದೆ.

ಶೋಯಿಕ್ ಮತ್ತು ಸ್ಯಾಮ್ಯುಯೆಲ್ ಅವರನ್ನು ಎನ್‌ಡಿಪಿಎಸ್ ಕಾಯ್ದೆಯ ಸೆಕ್ಷನ್ 8 ಸಿ, 28, 29 ರ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ. ಎನ್‌ಡಿಪಿಎಸ್ ಕಾಯ್ದೆಯ ಸೆಕ್ಷನ್ 8 ಸಿ ಎಂದರೆ ಯಾವುದೇ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಉತ್ಪಾದನೆ, ಸ್ವಾಧೀನ, ಮಾರಾಟ, ಖರೀದಿ, ಸಾರಿಗೆ, ಗೋದಾಮು, ಬಳಕೆ, ಅಂತರ ರಾಜ್ಯವನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದು, ಅಂತರರಾಜ್ಯವನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡುವುದು, ಭಾರತಕ್ಕೆ ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದು, ಭಾರತದಿಂದ ರಫ್ತು ಮಾಡುವುದು ಅಥವಾ ಯಾವುದೇ ಮಾದಕವಸ್ತು ಅಥವಾ ಸೈಕೋಟ್ರೋಪಿಕ್ ವಸ್ತುವನ್ನು ಸಾಗಿಸಿವುದು ಈ ಸೆಕ್ಷನ್ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಬರುತ್ತದೆ.

ಶೋಯಿಕ್ ಚಕ್ರವರ್ತಿ ಮತ್ತು ಸ್ಯಾಮ್ಯುಯೆಲ್ ಮಿರಾಂಡಾ ಅವರನ್ನು ಇಂದು ವೈದ್ಯಕೀಯ ಪರೀಕ್ಷೆಗೆ ಕರೆದೊಯ್ಯಲಾಗಿದೆ. ಅವರ ಪರೀಕ್ಷೆಯ ನಂತರ ಅವರನ್ನು ಎನ್‌ಸಿಬಿ ಮುಂಬೈನ ಮ್ಯಾಜಿಸ್ಟ್ರೇಟ್ ನ್ಯಾಯಾಲಯಕ್ಕೆ ಕರೆದೊಯ್ಯಲಿದೆ.

ಶುಕ್ರವಾರ, ದಾಳಿಗಳ ನಂತರ, ಶೋಯಿಕ್ ಮತ್ತು ಸ್ಯಾಮ್ಯುಯೆಲ್ ಅವರನ್ನು ಎನ್‌ಸಿಬಿ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿಚಾರಣೆಗೆ ಕರೆದೊಯ್ದರು. ಪ್ರಶ್ನಿಸುವಾಗ, ಶೋಯಿಕ್ ಚಕ್ರವರ್ತಿ ಅವರು ರಿಯಾ ಅವರ ಆಜ್ಞೆಯ ಮೇರೆಗೆ ಔಷಧಿಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸುತ್ತಿದ್ದರು ಎಂದು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು. ಅವರು ಸುಶಾಂತ್ ಸಿಂಗ್ ರಜಪೂತ್‌ಗೆ ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ಇತರ ಕೆಲವು ಬಾಲಿವುಡ್ ತಾರೆಯರಿಗೆ ಮಾದಕವಸ್ತುಗಳನ್ನು ವ್ಯವಸ್ಥೆಗೊಳಿಸಿದ್ದರು ಎಂದು ಎನ್‌ಸಿಬಿ ಮೂಲಗಳು ಹೇಳುತ್ತವೆ.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights