ಮುಂಬೈ ಪೊಲೀಸರಿಂದ ಕ್ಷೌರಿಕನನ್ನು ದೂರುವ ಪುಟ್ಟ ಬಾಲಕನ ವೀಡಿಯೋ ಹಂಚಿಕೆ…!

ಕೊರೊನವೈರಸ್ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಮುಂಬೈ ಪೊಲೀಸರು ನಾಗರಿಕರಿಗಾಗಿ ಮುನ್ನೆಚ್ಚರಿಕೆ ಪೋಸ್ಟ್ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಅದರಲ್ಲಿ ಯಾರು ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆಂದು ನೋಡಿದರೆ ನಿಮಗೆ ಆಶ್ಚರ್ಯವಾಗುವುದು ಪಕ್ಕಾ. ಯಾಕಂದ್ರೆ ಪೊಲೀಸರು ಹಂಚಿಕೊಂಡ ವೀಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ‘ಕ್ಷೌರಿಕನಿಗೆ ಮಗು ತನ್ನ ಕೂದಲು ಕಟ್ ಮಾಡಲು ನಿರಾಕರಿಸಿದ ವೈರಲ್ ವಿಡಿಯೋದ’ ತುಣುಕು ಇದೆ.

ಹೌದು… ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ನಲ್ಲಿ ಮುಂಬೈ ಪೊಲೀಸರು ಮಗು ಅನುಶ್ರತ್ ಅವರ ವೀಡಿಯೋ ತುಣುಕನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಅನುಶ್ರತ್  ವೀಡಿಯೋ ನವೆಂಬರ್ನಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿತ್ತು. ಮಗು ತನ್ನ ಕೂದಲನ್ನು ಕತ್ತರಿಸಲು ಕ್ಷೌರಿಕನನ್ನು ಖಂಡಿಸುವ ವೀಡಿಯೋವನ್ನು ತಂದೆ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದರು.

ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ನಲ್ಲಿ ಮುಂಬೈ ಪೋಲಿಸ್ ಪೋಸ್ಟ್ ಏನು?

ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ನ ಹೊಸ ಪೋಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ಮುಂಬೈ ಪೊಲೀಸರು ಅನುಶ್ರೂತ್ನ ತುಣುಕನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಅದರಲ್ಲಿ ಮಗು ತನ್ನ ಕೂದಲನ್ನು ಕತ್ತರಿಸಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಕ್ಷೌರಿಕನನ್ನು ಖಂಡಿಸಿತ್ತದೆ. “ಅರೆ, ಚಾಪೆ ಕರೋ ಯಾರ್ (ಇದನ್ನು ಮಾಡಬೇಡಿ, ದಯವಿಟ್ಟು)” ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತದೆ. ಇದು ಮೂಲತಃ ಜವಾಬ್ದಾರಿಯುತ ಮುಂಬೈಕರ್ಗಳು ಮುಖವಾಡಗಳಿಲ್ಲದೆ ಮನೆಯಿಂದ ಹೊರಹೋಗುವ ನಾಗರಿಕರಿಗೆ ತಿಳಿಸುವ ಸಂದೇಶವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಮುಂಬೈ ಪೊಲೀಸರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

“ಮುಖವಾಡಗಳನ್ನು ಧರಿಸದೆ ಹೊರಗೆ ಹೋಗುವ ಜನರಿಗೆ ಜವಾಬ್ದಾರಿಯುತ ಮುಂಬೈಕರ್ಗಳು” ಎಂದು ಮುಂಬೈ ಪೊಲೀಸರು ತಮ್ಮ ಪೋಸ್ಟ್ನ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಅನುಶ್ರೂತ್ ಅವರ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಮೂಲಕ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ನೋಡಿ:

ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ರಿಯಾಕ್ಟ್ ಹೇಗೆ?

ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳ ವಿಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ ಮುಂಬೈ ಪೊಲೀಸರ ಪೋಸ್ಟ್ ಬಗ್ಗೆ ಹೃತ್ಪೂರ್ವಕ ನಗು ಬೀರಿದ್ದಾರೆ ನೆಟ್ಟಿಗರು.

ಅನುಶ್ರೂಟ್ ಯಾರು?

ನವೆಂಬರ್ನಲ್ಲಿ ಅನುಶ್ರೂತ್ ಎಂಬ ಪುಟ್ಟ ಬಾಲಕ ತಂದೆಯೊಂದಿಗೆ ಸಲೂನ್‌ಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿದಾಗ ತನ್ನ ಕೂದಲನ್ನು ಕತ್ತರಿಸಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಕ್ಷೌರಿಕನಿಗೆ ದೂರುತ್ತಾನೆ. ಈ ವೀಡಿಯೋವನ್ನು ರಿಚಾ ಚಾಧಾ ಮತ್ತು ದಿವ್ಯಾ ದತ್ತಾ ಸೇರಿದಂತೆ ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳು ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಆನಂದಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಪೂರ್ಣ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ನೋಡಿ:

ಅದೇನೇ ಇದ್ದರೂ, ಮುಂಬೈ ಪೊಲೀಸರು ಈ ಪುಟ್ಟ ಬಾಲಕನ ಮುದ್ದಾದ ಮಾತುಗಳ ಮೂಲಕ ಮಾಸ್ಕ್ ಧರಿಸದೇ ಸಾರ್ವಜನಿಕರು ಹೋರಹೋಗದಂತೆ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕೊಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ.  ನೀವು ಮನೆಯಿಂದ ಹೊರನಡೆದರೆ, ಮುಖವಾಡವನ್ನು ಧರಿಸಿ ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ಕರೋನವೈರಸ್ ಅನ್ನು ಸಂಕುಚಿತಗೊಳಿಸುವುದನ್ನು ತಡೆಯುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇತರರನ್ನು ಸಹ ರಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ.

ಭಾರತ ಈವರೆಗೆ 95 ಲಕ್ಷ ಕೊರೊನಾವೈರಸ್ ಪ್ರಕರಣಗಳನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿದೆ.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights