ಬಿಜೆಪಿ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಜೆ.ಪಿ.ನಡ್ಡಾ, ಕೈಲಾಶ್ ವಿಜಯವರ್ಗಿಯವರ ಕಾರಿನ ಮೇಲೆ ಕಲ್ಲಿನ ದಾಳಿ..!

ಬಂಗಾಳ ಚುನಾವಣೆಗೆ ಪಕ್ಷದ ಕಾರ್ಯಕರ್ತರನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗಲು ಉಭಯ ನಾಯಕರು ಗುರುವಾರ ಡೈಮಂಡ್ ಹಾರ್ಬರ್‌ಗೆ ತೆರಳುತ್ತಿದ್ದಾಗ ಬಿಜೆಪಿ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಜೆ.ಪಿ.ನಡ್ಡಾ ಮತ್ತು ಕೈಲಾಶ್ ವಿಜಯವರ್ಗಿಯಾ ಅವರ ವಾಹನಗಳ ಮೇಲೆ ಕಲ್ಲಿನ ದಾಳಿ ನಡೆಸಲಾಗಿದೆ.

ಪಶ್ಚಿಮ ಬಂಗಾಳದ ಡೈಮಂಡ್ ಹಾರ್ಬರ್‌ಗೆ ತೆರಳುತ್ತಿದ್ದ ಬಿಜೆಪಿ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಜೆ.ಪಿ.ನಡ್ಡಾ ಅವರ ಕಾರಿಗೆ ಕಲ್ಲು ಎಸೆಯಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಬಂಗಾಳ ಬಿಜೆಪಿ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ ದಿಲೀಪ್ ಘೋಷ್ ಗುರುವಾರ ಆರೋಪಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಕೈಲಾಶ್ ವಿಜಯವರ್ಗಿಯವರ ಬೆಂಗಾವಲು ಮೇಲೆ ಕೂಡ ದಾಳಿ ನಡೆಸಿ ಅವರ ವಾಹನಕ್ಕೆ ಕಲ್ಲು ಎಸೆಯಲಾಗಿದೆ. ವಿಜಯವರ್ಗಿಯಾ ಅವರು ಪ್ರಯಾಣಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಕಾರಿನ ವಿಂಡ್ ಷೀಲ್ಡ್ ಅನ್ನು ತೋರಿಸುವ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಇದಕ್ಕೂ ಮುನ್ನ ಬುಧವಾರ ಜೆಪಿ ನಡ್ಡಾ ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದ ಬಿಜೆಪಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವೊಂದರಲ್ಲಿ ದಿಲೀಪ್ ಘೋಷ್ ಭದ್ರತಾ ಕೊರತೆ ಆರೋಪ ಮಾಡಿದ್ದರು. ಈ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಕೇಂದ್ರ ಗೃಹ ಸಚಿವಾಲಯ ಪಶ್ಚಿಮ ಬಂಗಾಳ ಸರ್ಕಾರದಿಂದ ಬಿಜೆಪಿ ನಾಯಕರು ಎತ್ತಿದ ಕಳವಳಗಳ ಬಗ್ಗೆ ವರದಿ ಕೋರಿತ್ತು.

ಜೆ.ಪಿ.ನಡ್ಡಾ ಮತ್ತು ವಿಜಯವರ್ಗಿಯರ ಬೆಂಗಾವಲುಗಳು ಗುರುವಾರ ಡೈಮಂಡ್ ಹಾರ್ಬರ್ ಕಡೆಗೆ ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದಾಗ ಪ್ರತಿಭಟನಾಕಾರರು ಬೀದಿಗಳಲ್ಲಿ ಜಮಾಯಿಸಿ ನಡ್ಡಾ ಬಂಗಾಳ ಹಾದುಹೋಗುವುದನ್ನು ತಡೆಯಲು ರಸ್ತೆಯನ್ನು ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದರು. ಅದು ಸಾಧ್ಯವಾಗದೇ ಇದ್ದಾಗ ಪ್ರತಿಭಟನಾಕಾರರು ವಾಹನದ ಮೇಲೆ ಕಲ್ಲು ತೂರಿದ್ದಾರೆ.

ದಿಲೀಪ್ ಘೋಷ್, “ನಾವು ಡೈಮಂಡ್ ಹಾರ್ಬರ್‌ಗೆ ಹೋಗುವಾಗ ಟಿಎಂಸಿ ಬೆಂಬಲಿಗರು ರಸ್ತೆಯನ್ನು ತಡೆದು ನಡ್ಡಾಜಿಯ ವಾಹನ ಮತ್ತು ಇತರ ಕಾರುಗಳ ಮೇಲೆ ಕಲ್ಲುಗಳಿಂದ ಹೊಡೆದರು. ಇದು ಟಿಎಂಸಿಯ ನಿಜವಾದ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಮಾತ್ರ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ ” ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಆಡಳಿತಾರೂಢ ತೃಣಮೂಲ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ವಿರುದ್ಧದ ಆರೋಪಗಳಿಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದ ಪಕ್ಷದ ಮುಖಂಡ ಮದನ್ ಮಿತ್ರ, “ತಮ್ಮದೇ ಗೂಂಡಾಗಳು ಹಿಂಸಾಚಾರದಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿದ್ದಾರೆ” ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಮದನ್ ಮಿತ್ರಾ ಈ ದಾಳಿಯಲ್ಲಿ ಟಿಎಂಸಿಯ ಯಾವುದೇ ಭಾಗಿಯನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಸ್ಥಳೀಯರ ಪ್ರತಿಭಟನೆಯು “ಜನರ ದಂಗೆ” ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಟಿಎಂಸಿಯ ಮತ್ತೊಬ್ಬ ಸಚಿವ ಫಿರ್ಹಾದ್ ಹಕೀಮ್, “ಬಿಜೆಪಿ ಹೊರಗಿನವರನ್ನು ರಾಜ್ಯಕ್ಕೆ ಕರೆತರುತ್ತಿದೆ. ಅವರು ಈ ರೀತಿ ಮಾಡುವಾಗ ಅವರು ರಾಜ್ಯ ಸರ್ಕಾರಕ್ಕೆ ತಿಳಿಸುವುದಿಲ್ಲ” ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

 

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights