ಪೊಲೀಸ್ ಹೆಸರೇಳಿಕೊಂಡು ದರೋಡೆ ಮಾಡಿದ ಟಿವಿ ನಟ ಅರೆಸ್ಟ್…!

ನಕಲಿ ಪೊಲೀಸ್ ಎಂದು ಬಿಂಬಿಸಿಕೊಂಡು ದರೋಡೆ ಮಾಡಿದ ಟಿವಿ ನಟನನ್ನು ಪೊಲೀಸರು ಬಂಧಿಸಿದ ಘಟನೆ ಮುಂಬೈನಲ್ಲಿ ನಡೆದಿದೆ.

ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಮೋಸದ ಪ್ರಕರಣಗಳು ಹೆಚ್ಚು ಕೇಳಿಬರುತ್ತಿವೆ. ಇದಕ್ಕೆ ಸಾಕ್ಷಿ ಎಂಬಂತೆ ಟಿವಿ ಕಲಾವಿದ ನಕಲಿ ಪೋಲೀಸ್ ಪೋಸ್ ನೀಡಿ ವೃದ್ಧರ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ದರೋಡೆ ಮಾಡಿದ್ದನೆ. ಸದ್ಯ ಮುಂಬೈ ಅಪರಾಧ ವಿಭಾಗ ಬಂಧಿಸಿದೆ. ಡೆಹ್ರಾಡೂನ್ ಪೊಲೀಸರ ಮಾಹಿತಿಯ ಮೇರೆಗೆ ಆತನ ಬಂಧನ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಆರೋಪಿಗಳ ಹೆಸರನ್ನು ಸಲ್ಮಾನ್ ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತಿದ್ದು ಈತ ಛತ್ರಪತಿ ರಾಜ ಶಿವಾಜಿ, ಸವ್ಧಾನ್ ಇಂಡಿಯಾ, ಮತ್ತು ಗುಲ್ಮ್ಕೈ ಮತ್ತು ಬೆಹ್ನ್ಚೋರ್ ನಂತಹ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ.

ವಯಸ್ಸಾದವರಿಗೆ ಮೋದ ಮಾಡಲು ಪೋಲಿಸರ ವೇಶ ಧರಿಸಿದ ಆರೋಪಿಗಳು ವಿಮಾನದ ಮೂಲಕ ಚಂಡೀಗಢ, ಡೆಹ್ರಾಡೂನ್ ಮತ್ತು ಉತ್ತರ ಭಾರತದ ನಗರಗಳಿಗೆ ಹಾರಾಟ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದರು. ಅಪರಾಧ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಮುಂಬೈಗೆ ಹಿಂದಿರುಗುತ್ತಿದ್ದರು ಎಂದು ಅಪರಾಧ ಶಾಖೆ ಹೇಳುತ್ತದೆ. ಈ ಪ್ರಕರಣದ ಆರೋಪಿ ಸಲ್ಮಾನ್ 40 ವರ್ಷ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗಿದೆ. ಅವರನ್ನು ಅಕಿರ್ ಎಂದೂ ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇವರು ವಯಸ್ಸಾದ ಮಹಿಳೆಯನ್ನು ಪೊಲೀಸರಂತೆ ವಂಚಿಸಲು ಅವರು ಡಿಸೆಂಬರ್ 3 ರಂದು ಡೆಹ್ರಾಡೂನ್‌ನ ಪಟೇಲ್ ನಗರಕ್ಕೂ ಆಗಮಿಸಿದ್ದರು ಎನ್ನಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಮಹಿಳೆಯನ್ನು ಬೆದರಿಸಿ ಸಲ್ಮಾನ್ 5 ಲಕ್ಷ ರೂಪಾಯಿ ಮೌಲ್ಯದ ಆಭರಣವನ್ನು ಕದ್ದಿದ್ದ. ತಾಂತ್ರಿಕ ಕಣ್ಗಾವಲು ಮೂಲಕ ಮುಂಬೈನಲ್ಲಿ ಅಡಗಿರುವ ಕೆಟ್ಟ ಕಳ್ಳನ ಬಗ್ಗೆ ಡೆಹ್ರಾಡೂನ್ ಪೊಲೀಸರಿಗೆ ತಿಳಿದ ಕೂಡಲೇ ಮುಂಬೈ ಅಪರಾಧ ವಿಭಾಗ ಆರೋಪಿಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿತು. ಆಗ ಮುಂಬೈ ಅಪರಾಧ ಶಾಖೆ ಆತನನ್ನು ಬಂಧಿಸಿದೆ. ನಾಗ್ಪುರ ನಗರದಲ್ಲಿ ಆರೋಪಿಗಳ ವಿರುದ್ಧ 3 ಮತ್ತು ಉತ್ತರಾಖಂಡದಲ್ಲಿ ಎರಡು ಕ್ರಿಮಿನಲ್ ಪ್ರಕರಣಗಳು ದಾಖಲಾಗಿವೆ ಎಂದು ಈ ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ ಹೇಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.