ಎಂ.ಎಸ್.ಧೋನಿ ತಂದೆ ತಾಯಿಗೆ ಕೊರೊನಾ : ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ದಾಖಲು!

ಎಂ.ಎಸ್.ಧೋನಿ ತಂದೆ ತಾಯಿಗೆ ಕೊರೊನಾ ತಗುಲಿದ್ದು ರಾಂಚಿಯ ಖಾಸಗಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ದಾಖಲಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಭಾರತದ ಮಾಜಿ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗ ಎಂ.ಎಸ್.ಧೋನಿ ಅವರ ತಾಯಿ ದೇವಕಿ ದೇವಿ ಮತ್ತು ತಂದೆ ಪ್ಯಾನ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರಿಗೆ ಕೋವಿಡ್ -19 ಸೋಂಕು ತಗುಲಿದೆ.  ರಾಂಚಿಯ ಪಲ್ಸ್ ಸೂಪರ್ ಸ್ಪೆಷಾಲಿಟಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಸದ್ಯ ಚೆನ್ನೈ ಸೂಪರ್ ಕಿಂಗ್ಸ್ ನಾಯಕ ಧೋನಿ ಮುಂಬೈನಲ್ಲಿದ್ದು, ಇಂಡಿಯನ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್‌ನ 14 ನೇ ಆವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ 3 ಬಾರಿ ಚಾಂಪಿಯನ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ. ವಾಂಖೆಡೆ ಸ್ಟೇಡಿಯಂನಲ್ಲಿ ಕೋಲ್ಕತಾ ನೈಟ್ ರೈಡರ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಬುಧವಾರ ನಡೆದ ಐಪಿಎಲ್ 2021 ರ 4 ನೇ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಧೋನಿ ಸಿಎಸ್ಕೆ ತಂಡವನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸಲಿದ್ದಾರೆ.

2020 ರಲ್ಲಿ ಐಪಿಎಲ್ ನಂತರ ಧೋನಿ ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ಸಮಯ ಕಳೆದಿದ್ದರು, ಏಕೆಂದರೆ ಆಗ ಯಾವುದೇ ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಲಿಲ್ಲ. ಮಾರ್ಚ್ ತಿಂಗಳ ಹಿಂದೆಯೇ ಧೋನಿ ಚೆನ್ನೈ ಸೂಪರ್ ಕಿಂಗ್ಸ್ಗೆ ಸೇರಿಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ಅವರು ಚೆನ್ನೈನಲ್ಲಿ ದೇಶೀಯ ಆಟಗಾರರೊಂದಿಗೆ ತರಬೇತಿ ಶಿಬಿರವನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸಿದರು. ಧೋನಿ ಮತ್ತು ಅವರ ಸಿಎಸ್ಕೆ ತಂಡದ ಸದಸ್ಯರು ನಂತರ ಮುಂಬೈಗೆ ತೆರಳಿ, ಅಲ್ಲಿ ಅವರು ಐಪಿಎಲ್ 2021 ಗಾಗಿ ತರಬೇತಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವ ಮೊದಲು 7 ದಿನಗಳ ಕಾಲ ಕ್ವಾರಂಟೈನ್ ಆಗಿದ್ದರು.

ಕಳೆದ 24 ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ, ಭಾರತವು 2.95 ಲಕ್ಷಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ತಾಜಾ ಕೋವಿಡ್ -19 ಪ್ರಕರಣಗಳನ್ನು ಕಂಡಿದ್ದು, ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಕ್ಯಾಸೆಲೋಡ್ ಅನ್ನು 1.56 ಕೋಟಿಗೆ ತಳ್ಳಿದೆ.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *