ನಟಿ ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ‘3 ಈಡಿಯಟ್ಸ್’ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಮೊದಲ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿರಲಿಲ್ಲವೇ?

ಬಾಲಿವುಡ್ ಖ್ಯಾತ ನಟಿ ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ‘3 ಈಡಿಯಟ್ಸ್’ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಮೊದಲ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿರಲಿಲ್ಲ ಎನ್ನುವ ವಿಚಾರವೊಂದು ಹೊರಬಿದ್ದಿದೆ. ಇದರೊಂದಿಗೆ 3 ಈಡಿಯಟ್ಸ್ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದ ಮೊದಲ ನಟಿ ಯಾರು ಎಂಬ ಪ್ರಶ್ನೆಯನ್ನು ಹುಟ್ಟು ಹಾಕಿದೆ.

ಹೌದು..  2009 ರ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ 3 ಈಡಿಯಟ್ಸ್ ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಖಾನ್ ಅವರ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಪ್ರಮುಖ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ ಎಂಬುದು ರಹಸ್ಯವಲ್ಲ. ಈ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ನಟಿ ಕಾಜೋಲ್‌ಗೆ ನೀಡಲಾಗಿತ್ತು. ಪಾತ್ರಕ್ಕೆ ಸೀಮಿತ ವ್ಯಾಪ್ತಿ ಇದೆ ಎಂದು ಅವರು ಭಾವಿಸಿದ್ದರಿಂದ ಅದನ್ನು ತಿರಸ್ಕರಿಸಿದರು. ಜೊತೆಗೆ ಅಮೀರ್ ಖಾನ್ ನಿರ್ವಹಿಸಿದ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಆಕೆಗೆ ನೀಡಲಾಗಿದ್ದರೆ ಚಿತ್ರವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸಬಹುದೆಂದು ಅವರು ಸೂಕ್ಷ್ಮವಾಗಿ ಸೂಚಿಸಿದ್ದರಂತೆ.

ರಾಜ್‌ಕುಮಾರ್ ಹಿರಾನಿ ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ 3 ಈಡಿಯಟ್ಸ್ ಹಾಸ್ಯಭರಿತವಾಗಿದ್ದು, ಇದು ಮೂರು ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳ ಶೋಷಣೆಯ ಸುತ್ತ ಸುತ್ತುತ್ತದೆ. ತಾರಾಗಣದಲ್ಲಿ ಆರ್ ಮಾಧವನ್, ಶರ್ಮನ್ ಜೋಶಿ ಮತ್ತು ಬೊಮನ್ ಇರಾನಿ ಸೇರಿದ್ದಾರೆ.

ಇನ್ನೂ ಕರೀನಾ, ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಅಭಿನಯದ ದಬಾಂಗ್ 3 ಚಿತ್ರ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ನಂತರ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ನಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಿದ ಗುಡ್ ನ್ಯೂಜ್ನಲ್ಲಿ  ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು.ಅವರು ಮುಂದಿನ ಕಾತುರದಿಂದ ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದ ‘ಲಾಲ್ ಸಿಂಗ್ ಚಡ್ಡಾ’ದಲ್ಲಿ ಮತ್ತೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದು, ಅವರು ಮತ್ತೆ ‘ಮಿಸ್ಟರ್ ಪರ್ಫೆಕ್ಷನಿಸ್ಟ್’ ಅಮೀರ್ ಖಾನ್ ನೊಂದಿಗೆ ಒಂದುಗೂಡಲಿದ್ದಾರೆ.

ಫಾರೆಸ್ಟ್ ಗಂಪ್ ಅವರ ರೂಪಾಂತರವಾದ ಈ ಚಲನಚಿತ್ರವು ಅಭಿಮಾನಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದ್ದು, ‘ದೇಸಿ’ ಹೊಸ ಅವತಾರದಲ್ಲಿ ಕರೀನಾ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ. ತಾರಾಗಣದಲ್ಲಿ ತಮಿಳು ನಟ ವಿಜಯ್ ಸೇತುಪತಿ ಸೇರಿದ್ದು, ಇದು ಅವರ ಬಾಲಿವುಡ್ ಚೊಚ್ಚಲ ಚಿತ್ರವಾಗಿದೆ. ಕರೀನಾ ಅವರ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಬಿಡುಗಡೆಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾದ ಮಹತ್ವಾಕಾಂಕ್ಷೆಯ ‘ತಖ್ತ್’ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲೂ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ. ಕರಣ್ ಜೋಹರ್ ನಿರ್ದೇಶನದ ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್, ಭೂಮಿ ಪೆಡ್ನೇಕರ್, ಅನಿಲ್ ಕಪೂರ್ ಮತ್ತು ಉರಿ ನಟ ವಿಕ್ಕಿ ಕೌಶಲ್ ನಟಿಸಲಿದ್ದಾರೆ.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights