ಮಹಿಳೆ ಏಕಕಾಲದಲ್ಲಿ ಗೋಧಿ ರುಬ್ಬುವ ಜೊತೆಗೆ ವ್ಯಾಯಾಮ ಮಾಡುವ ವಿಡಿಯೋ ವೈರಲ್!

ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಜನರು ಹಳೆಯ ಕಾಲಕ್ಕೆ ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಈಗ ಮಹಿಳೆಯೊಬ್ಬರು ಅದೇ ವಿಷಯವನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ವಿಡಿಯೋ ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ. ಈ ಮಹಿಳೆ ಸ್ಥಳೀಯರತ್ತ ಗಮನ ಹರಿಸುವುದಲ್ಲದೆ, ‘ಫಿಟ್ ಇಂಡಿಯಾ ಮೂವ್‌ಮೆಂಟ್’ ಬಗ್ಗೆಯೂ ಗಮನ ಹರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಪ್ರಧಾನಿ ನರೇಂದ್ರ ಮೋದಿ ಅವರು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ ಈ ಎರಡೂ ಚಳುವಳಿಗಳು ಮತ್ತು ಈ ಮಹಿಳೆ ಎರಡೂ ಚಳುವಳಿಗಳಿಗೆ ಪ್ರಚಾರ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅನೇಕ ಜನರು ಇದಕ್ಕೆ ಕೊಡುಗೆ ನೀಡುತ್ತಿದ್ದರೂ, ಈ ಮಹಿಳೆಯ ವಿಡಿಯೋ ಹೆಚ್ಚು ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ. ಈ ವೀಡಿಯೊ ಮಧ್ಯಪ್ರದೇಶದ್ದಾಗಿದ್ದು, ಇಡೀ ದೇಶ ಈ ವೀಡಿಯೊದಿಂದ ಬಹಳಷ್ಟು ಕಲಿಯಬಹುದು.

ಈ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, ಒಬ್ಬ ಮಹಿಳೆ ದೈಹಿಕ ವ್ಯಾಯಾಮಗಳೊಂದಿಗೆ ಮನೆಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾಳೆ. ಮಹಿಳೆ ದೈಹಿಕ ವ್ಯಾಯಾಮ ಯಂತ್ರದಲ್ಲಿ ಕುಳಿತಿರುವುದನ್ನು ನೀವು ನೋಡಬಹುದು. ತಾತ್ಕಾಲಿಕವಾಗಿ ಹಿಟ್ಟನ್ನು ಪುಡಿ ಮಾಡುವ ಯಂತ್ರದಂತೆ ಅವಳು ಅದನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾಳೆ. ಅವಳು ದೈಹಿಕ ವ್ಯಾಯಾಮ ಮಾಡುವಾಗ, ಹಿಟ್ಟು ಕೂಡ ಪುಡಿಯಾಗುತ್ತದೆ.

ಪಿಎಂ ಮೋದಿಯವರ ‘ಫಿಟ್ ಇಂಡಿಯಾ ಮೂವ್ಮೆಂಟ್’ ಗಾಗಿ ತಯಾರಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ನೀವು ಆಶ್ಚರ್ಯ ಪಡಬೇಕು. ಇದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಅದ್ಭುತವಾಗಿದೆ. ಇದನ್ನು ನೋಡಿದ ಮಹಿಳೆಯರು ಜಿಮ್‌ಗೆ ಹೋಗಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ತಾಜಾ ಹಿಟ್ಟನ್ನು ಮನೆಯಲ್ಲಿಯೇ ಸುಲಭವಾಗಿ ತಯಾರಿಸಬಹುದು ಎಂದು ಹೇಳಬಹುದು.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *