ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಆಡುತ್ತಿದ್ದ ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಅಡ್ಡಿಪಡಿಸಿದ ಗಿಳಿ : ವೀಡಿಯೊ ವೈರಲ್…

ಬ್ರೆಜಿಲ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಫುಟ್‌ಬಾಲ್ ಅಭ್ಯಾಸದ ಅಧಿವೇಶನಕ್ಕೆ ಗಿಳಿ ಅಡ್ಡಿಪಡಿಸುವ ವಿಡಿಯೋ ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ. ಈ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಬ್ರೆಜಿಲ್‌ನ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡದ ರಕ್ಷಕ ಬ್ರೂನಾ ಬೆನೈಟ್ಸ್ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಬ್ರೆಜಿಲ್‌ನ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಮಹಿಳಾ ಫುಟ್‌ಬಾಲ್ ತಂಡ ಫುಟ್‌ಬಾಲ್ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ ಅಭ್ಯಾಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾಗ ಈ ಘಟನೆ ನಡೆದಿದೆ. ಒಂದು ರಾಕ್ಷಸ ಮಕಾವ್ ಮೈದಾನದೊಳಗೆ ಹಾರಿ ಆಟಗಾರಳ ತಲೆಯ ಮೇಲೆ ಕುಳಿತಿದೆ. ಅದರ ನಂತರ ಗಿಳಿಯನ್ನು ಫುಟ್‌ಬಾಲ್‌ನ ಸಹಾಯದಿಂದ ಆಮಿಷಕ್ಕೆ ಒಳಪಡಿಸಲಾಯಿತು. ಅದು ಹತ್ತಿರದ ಗೋಲ್‌ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಕ್ಕೆ ಹಾರಿ ಪ್ರದೇಶದಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸಿತು.

ಕೆಲವು ದಿನಗಳ ಹಿಂದೆ ಬ್ರೂನಾ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ನಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಪ್ ಅನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಅಂದಿನಿಂದ ಇದು 38 ಕೆ ವೀಕ್ಷಣೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಕ್ರೇಜಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ. ಪಂತನಾಲ್ ಗದ್ದೆಗಳು ಮತ್ತು ಅಮೆಜಾನ್ ಮಳೆಕಾಡುಗಳಲ್ಲಿ ಉರಿಯುತ್ತಿರುವ ಬೆಂಕಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಜಾಗೃತಿ ಮೂಡಿಸಲು ಅವರು ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಬಳಸಿದ್ದಾರೆ.

 

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights