ಕೊರೊನಾ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸೋನು ಸೂದ್ ನಿಸ್ವಾರ್ಥ ಸೇವೆಗೆ ಸ್ಪೈಸ್ ಜೆಟ್ನಿಂದ ವಿಶೇಷ ಗೌರವ!

ಕೋವಿಡ್ -19 ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸೋನು ಸೂದ್ ಅವರ ಸಹಾಯ ನೆನೆದು ಸ್ಪೈಸ್ ಜೆಟ್ ವಿಶೇಷ ವಿಮಾನ ಗೌರವಿಸಿದೆ.

ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಕೊರೊನಾವೈರಸ್ ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಭಾರತದ ಒಳಗೆ ಮತ್ತು ಹೊರಗೆ ಲಕ್ಷಾಂತರ ಭಾರತೀಯರು ತಮ್ಮ ಮನೆಗಳನ್ನು ತಲುಪಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ನಟ ಸೋನು ಸೂದ್ ಅವರ ಸರಿಸಾಟಿಯಿಲ್ಲದ ಕೊಡುಗೆಯನ್ನು ಗೌರವಿಸಲು ಸ್ಪೈಸ್ ಜೆಟ್ ವಿಶೇಷ ವಿಮಾನ ವಿತರಣೆಯನ್ನು ಸಮರ್ಪಿಸಿದೆ.

ಸ್ಪೈಸ್ ಜೆಟ್ ತನ್ನ ಬೋಯಿಂಗ್ 737 ವಿಮಾನದಲ್ಲಿ ಸುತ್ತಿದ ನಟನ ಚಿತ್ರದೊಂದಿಗೆ ವಿಶೇಷ ವಿತರಣೆಯನ್ನು ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸಿತು.

ಸ್ಪೈಸ್ ಜೆಟ್ ಮತ್ತು ಸೋನು ಸೂದ್ ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ರೋಗದ ಆರಂಭದಿಂದಲೂ ಸಹಭಾಗಿತ್ವದಲ್ಲಿ ವಿದೇಶದಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿದ್ದ ಸಾವಿರಾರು ಭಾರತೀಯರನ್ನು ವಾಪಸಾಗಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ನಿಕಟವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರು. ಈ ಸಹಯೋಗದ ಭಾಗವಾಗಿ, ಕಿರ್ಗಿಸ್ತಾನ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಿಕ್ಕಿಬಿದ್ದ 1500 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಭಾರತೀಯ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಮತ್ತು ರಷ್ಯಾ, ಉಜ್ಬೇಕಿಸ್ತಾನ್, ಮನಿಲಾ, ಅಲ್ಮಾಟಿಯಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿರುವ ನೂರಾರು ಭಾರತೀಯ ಪ್ರಜೆಗಳನ್ನು ಭಾರತಕ್ಕೆ ವಾಪಸ್ ಕರೆತರಲಾಯಿತು.

ಸ್ಪೈಸ್ ಜೆಟ್ ನ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮತ್ತು ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ನಿರ್ದೇಶಕ ಅಜಯ್ ಸಿಂಗ್, “ಸೋನು ಸೂದ್ ಅವರೊಂದಿಗಿನ ಒಡನಾಟ ಮತ್ತು ಈ ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಾವು ಒಟ್ಟಾಗಿ ಮಾಡಿದ ಕಾರ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ನಮಗೆ ತುಂಬಾ ಹೆಮ್ಮೆ ಇದೆ. ಈ ವಿಶೇಷ ವಿತರಣೆಯು ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಲಕ್ಷಾಂತರ ಜನರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಅವರು ಮಾಡಿದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಮತ್ತು ಅನುಕರಣೀಯ ಕೆಲಸಕ್ಕಾಗಿ ಮತ್ತು ನಿಸ್ವಾರ್ಥ ಪ್ರಯತ್ನಗಳಿಗೆ ಸ್ಪೈಸ್ ಜೆಟ್ ನೀಡಿದ ಗೌರವ ಮತ್ತು ಧನ್ಯವಾದಗಳು ” ಎಂದಿದ್ದಾರೆ.

ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ನಲ್ಲಿನ ಪೋಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ  ಸ್ಪೈಸ್ ಜೆಟ್, “ಎಲ್ಲದಕ್ಕೂ ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಸೋನು! ನೀವು ನಮಗೆ ಮತ್ತು ಇತರರಿಗೆ ಸ್ಫೂರ್ತಿಯಾಗಿದ್ದೀರಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಅಸಾಮಾನ್ಯ ಸಹಾನುಭೂತಿಯ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಪಾಲುದಾರರಾಗಲು ನಾವು ಹೆಮ್ಮೆಪಡುತ್ತೇವೆ” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ನೋಡಿ:

ಸೋನು ಸೂದ್ ಉಲ್ಲಾಸಗೊಂಡು, “ಈ ಅದ್ಭುತ ಗೆಸ್ಚರ್ಗಾಗಿ ನಾನು ಸ್ಪೈಸ್ ಜೆಟ್‌ಗೆ ತುಂಬಾ ಕೃತಜ್ಞನಾಗಿದ್ದೇನೆ. ಲಾಕ್‌ಡೌನ್ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಒಂದು ದಿನವೂ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸದ ಒಂದು ವಿಮಾನಯಾನ ಸಂಸ್ಥೆ ಇದ್ದರೆ, ಅದು ಸ್ಪೈಸ್ ಜೆಟ್ ಆಗಿದ್ದು, ದೇಶದ ಪೂರೈಕೆಯನ್ನು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ ಸರಪಳಿ ಹಾಗೇ ಉಳಿದಿದೆ. ಸಿಕ್ಕಿಬಿದ್ದ ಸಾವಿರಾರು ಭಾರತೀಯರನ್ನು ಅವರ ಕುಟುಂಬಗಳೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತೆ ಒಗ್ಗೂಡಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದ ಸ್ಪೈಸ್‌ಜೆಟ್‌ಗೆ ಅವರ ನಿರಂತರ ಮತ್ತು ಅಮೂಲ್ಯವಾದ ಬೆಂಬಲಕ್ಕಾಗಿ ನಾನು ಆಭಾರಿಯಾಗಿದ್ದೇನೆ” ಎಂದು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಕೊರೋನವೈರಸ್ ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ಮಧ್ಯೆ ನಾಗರಿಕರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದ ನಂತರ 2020 ರಲ್ಲಿ ಸೋನು ಸೂದ್ ಅವರನ್ನು “ನಿಜವಾದ ನಾಯಕ” ಎಂದು ಘೋಷಿಸಲಾಯಿತು. ಆಯಾ ರಾಜ್ಯ ಸರ್ಕಾರಗಳಿಂದ ವಿಶೇಷ ಅನುಮತಿ ಪಡೆದ ನಂತರ ವಲಸಿಗರಿಗೆ ಬಸ್ಸುಗಳನ್ನು ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಮಾಡಿದರು. ವಲಸಿಗರನ್ನು ಮನೆಗೆ ಕಳುಹಿಸುವುದರ ಹೊರತಾಗಿ, ಸೋನು ಸೂದ್ ಅವರು ಆಹಾರ ನೀಡುವುದನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಪಂಜಾಬ್‌ನಾದ್ಯಂತ ವೈದ್ಯರಿಗೆ 1500 ಪಿಪಿಇ ಕಿಟ್‌ಗಳನ್ನು ನೀಡಿದರು.

ಕಳೆದ ಒಂದು ವರ್ಷದಲ್ಲಿ, ಸೋನು ಸೂದ್ ವಿವಿಧ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಸಹಾಯವನ್ನು ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ದೂರದ ಹರಿಯಾಣ ಗ್ರಾಮದ ಶಾಲೆಯಲ್ಲಿರುವ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಆನ್‌ಲೈನ್ ತರಗತಿಗಳಿಗಾಗಿ ಅವರು ಸ್ಮಾರ್ಟ್‌ಫೋನ್‌ಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸಿದರು. ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ನಲ್ಲಿ, ಅವರು ಅಸ್ಸಾಂನಲ್ಲಿ ಮಹಿಳೆಯ ಮೆದುಳಿನ ಗೆಡ್ಡೆ ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸೆಗೆ ಅನುಕೂಲ ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟರು.

ಸೋನು ಸೂದ್ ಜೋಧಾ ಅಕ್ಬರ್, ದಬಾಂಗ್, ಹ್ಯಾಪಿ ನ್ಯೂ ಇಯರ್, ಕುಂಗ್ ಫೂ ಯೋಗ ಮತ್ತು ಸಿಂಬಾ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights