ಸರ್ಕಸ್ ನಲ್ಲಿ ತರಬೇತುದಾರನ ಮೇಲೆ ಸಿಂಹ ದಾಳಿ : ವಿಡಿಯೋ ವೈರಲ್!

ರಷ್ಯಾದ ಸರ್ಕಸ್ ವೊಂದರಲ್ಲಿ ತರಬೇತುದಾರನ ಮೇಲೆ ಸಿಂಹ ದಾಳಿ ಮಾಡಿದ್ದು ಜನ ಬೆಚ್ಚಿ ಬಿದ್ದಿದ್ದಾರೆ. ಸದ್ಯ ಈ ವಿಡಿಯೋ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಹರಿದಾಡುತ್ತಿದೆ.

ಶನಿವಾರ ರಷ್ಯಾದ ಉರಲ್ ಟ್ರಾವೆಲಿಂಗ್ ಸರ್ಕಸ್‌ನ ಪ್ರದರ್ಶನದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ತರಬೇತುದಾರ ಮ್ಯಾಕ್ಸಿಮ್ ಓರ್ಲೋವ್‌ನ ಮೇಲೆ ವೆಗಾ ಎಂಬ ಸಿಂಹ ಅಟ್ಯಾಕ್ ಮಾಡಿದೆ. ಭಯಭೀತರಾದ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಸರ್ಕಸ್ ಟೆಂಟ್‌ನಿಂದ ಹೊರಗೆ ಓಡಿಬಂದಿದ್ದಾರೆ. ದಾಳಿಯಿಂದ ತರಬೇತುದಾರ ಮ್ಯಾಕ್ಸಿಮ್ ಓರ್ಲೋವ್‌ಗೆ ಕೈ ಮತ್ತು ಕಾಲುಗಳಿಗೆ ತೀವ್ರ ಗಾಯಗಳಾಗಿದ್ದರಿಂದ ಆತನನ್ನು ನೊವೊಸಿಬಿರ್ಸ್ಕ್ ಪ್ರದೇಶದ ಮೋಶ್ಕೊವೊದಲ್ಲಿನ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ಸಾಗಿಸಲಾಗಿದೆ.

ದಾಳಿಗೆ ಸಾಕ್ಷಿಯಾದ ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಮಹಿಳೆ ಆಘಾತಕ್ಕೆ ಒಳಗಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ.

ದಾಳಿ ಬಳಿಕ ಮಾತನಾಡಿದ ತರಭೇತುದಾರ,” ವೆಗಾ ಐದು ವರ್ಷ ಮತ್ತು ಬಾಲ್ಯದಿಂದಲೂ ದಾರಿ ತಪ್ಪಿದೆ. ಇಂದಿನಂತಹ ಪ್ರಕರಣಗಳು ಬಹಳ ವಿರಳ. ಆದರೆ ಅವು ಪ್ರಾಣಿಗಳು. ದಾಳಿಯ ನಂತರ ವೆಗಾ ಮತ್ತೆ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡುವುದಿಲ್ಲ. ನಾವು ಸಿಂಹ ಮರಿಯನ್ನು ವಿನಿಮಯ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಾಣಿಸಂಗ್ರಹಾಲಯಗಳೊಂದಿಗೆ ಮಾತುಕತೆ ನಡೆಸುತ್ತೇವೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಎರಡು ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಉಕ್ರೇನ್‌ನ ಸರ್ಕಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಘಟನೆ ಸಂಭವಿಸಿದೆ. ಸಿಂಹ ತನ್ನ ತರಬೇತುದಾರನನ್ನು ತಿರುಗಿಸಿ ಅವನ ಮೇಲೆ ಹಲ್ಲೆ ನಡೆಸಿತು.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights