‘ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಪಾಸಿಟಿವ್ ಆಗಿರಲು ಈ ಯೋಗ ಸಹಕಾರಿ’ – ಶಿಲ್ಪಾ ಶೆಟ್ಟಿ..!

ನಟಿ ಶಿಲ್ಪಾ ಶೆಟ್ಟಿ ಸೋಮವಾರ ಪ್ರೇರಣೆಯ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಈ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಯೋಗದ ಮೂಲಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನಕಾರಾತ್ಮಕತೆಯನ್ನು ದೂರ ಮಾಡುವ ಬಗ್ಗೆ ಗಮನ ಸೆಳೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಹೌದು… ನಟಿ ವೀರಭದ್ರಾಸನ ಮತ್ತು ಮಲಸನಾ ಎಂಬ ಯೋಗ ಭಂಗಿಗಳನ್ನು ಮಾಡುವ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಆಕೆ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಅದರ ಪ್ರಯೋಜನಗಳ ಬಗ್ಗೆಯೂ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಶಿಲ್ಪಾ ಶೆಟ್ಟಿ ಅವರು ತಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಧನಾತ್ಮಕವಾಗಿರಲು ಈ ಯೋಗಗಳನ್ನು ಮಾಡುವುದಾಗಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಶಿಲ್ಪಾ ಶೆಟ್ಟಿ ಫಿಟ್‌ನೆಸ್ ಉತ್ಸಾಹಿ. ಇದು ಅವರ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಖಾತೆಯಿಂದ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿದೆ. ಅವಳು ಆಗಾಗ್ಗೆ ಯೋಗ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ವಿಡಿಯೋಗಳನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡುತ್ತಾಳೆ ಮತ್ತು ಅದರ ಪ್ರಯೋಜನಗಳ ಬಗ್ಗೆ ತನ್ನ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಕಲಿಸುತ್ತಾಳೆ. ತನ್ನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಪೋಸ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ, ನಟಿ ವೀರಭದ್ರಾಸನ ಮತ್ತು ಮಲಸನಾ ಯೋಗ ಭಂಗಿಗಳನ್ನು ಅಭ್ಯಾಸ ಮಾಡುತ್ತಿರುವುದು ಕಂಡುಬಂದಿದೆ. ಅದರ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಶಿಲ್ಪಾ, ” ನೀವು ಸ್ವಂತ ಯೋಧರಾಗಿರಿ. ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಧನಾತ್ಮಕತೆಯನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಬಲಶಾಲಿಯಾಗಿರಲು ನಾನು ಯೋಗ ಮಾಡುತ್ತೇನೆ. ನನಗೆ ಧನಾತ್ಮಕತೆ, ಗಮನ ಸಮತೋಲನದಲ್ಲಿರಲು ಇದು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪರಿಹಾರವಾಗಿದೆ. ಅತ್ಯಂತ ಶಾಂತವಾದ ಮತ್ತು ಶಕ್ತಿಯುತವಾದ ದಿನಚರಿಗಳಲ್ಲಿ ವೀರಭದ್ರಾಸನ, ಮಲಸನ’ ಎಂದು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

“ವೀರಭದ್ರಾಸನವು ತೊಡೆಗಳು, ಕರುಗಳು, ಪಾದಗಳು, ತೋಳುಗಳು, ಭುಜ ಮತ್ತು ಹಿಂಭಾಗದ ಸ್ನಾಯುಗಳನ್ನು ಬಲಪಡಿಸಲು ಮತ್ತು ಹಿಗ್ಗಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ; ಇದು ದೇಹದ ಭಂಗಿ, ಗಮನ, ಸಮತೋಲನ, ಸ್ಥಿರತೆಯನ್ನು ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ರಕ್ತ ಪರಿಚಲನೆ ಮತ್ತು ಉಸಿರಾಟಕ್ಕೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ. ಕೈ, ಮಾಲಾಸನವು ನಿಮ್ಮ ಸೊಂಟ, ನಿಮ್ಮ ಮಣಕಾಲುಗಳು, ಮಂಡಿರಜ್ಜುಗಳು, ಬೆನ್ನು ಮತ್ತು ಕುತ್ತಿಗೆಯನ್ನು ಹಿಗ್ಗಿಸುತ್ತದೆ. ಇದು ಜೀರ್ಣಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಭಂಗಿಯನ್ನು ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ. ಡೈನಾಮಿಕ್ ಹಿಪ್ ಓಪನರ್‌ನೊಂದಿಗೆ ದಿನಚರಿಯನ್ನು ಮುಕ್ತಾಯಗೊಳಿಸುವುದು ಹಿಪ್ ಫ್ಲೆಕ್ಸ್‌ಗಳನ್ನು ಬಲಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಬಿಗಿತವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಅಥರ್ವವೇದವನ್ನು ನುಡಿಸುವುದು: ಶಾಂತಿ ಸೂಕ್ತ ಅಥವಾ ಶಾಂತಿಯ ಪಠಣವು ಮನಸ್ಸು, ದೇಹ ಮತ್ತು ಆತ್ಮಕ್ಕೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಉಲ್ಲಾಸದಿಂದಿರುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ ” ಎಂದು ಶಿಲ್ಪಾ ಶೆಟ್ಟಿ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಶಿಲ್ಪಾ ಶೆಟ್ಟಿಯ ಪತಿ ರಾಜ್ ಕುಂದ್ರಾ ಅವರನ್ನು ಮುಂಬೈ ಪೊಲೀಸರು ಮೊಬೈಲ್ ಆಪ್ ಗಳಲ್ಲಿ ಅಶ್ಲೀಲ ತುಣುಕುಗಳ ಉತ್ಪಾದನೆ ಮತ್ತು ವಿತರಣೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ ಬಂಧಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಸೂಪರ್ ಡ್ಯಾನ್ಸರ್ – ಅಧ್ಯಾಯ 4 ರ ತೀರ್ಪುಗಾರರಾಗಿರುವ ಶಿಲ್ಪಾ, ಒಂದು ತಿಂಗಳ ಕಾಲ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಿಂದ ಕಾಣೆಯಾಗಿದ್ದರು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಅವಳು ಈ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಸೆಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಮರಳಿದಳು. ಶಿಲ್ಪಾ ಶೆಟ್ಟಿಯವರು ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಹಂಗಾಮಾ 2 ರಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು. ಶಿಲ್ಪಾ ಸಬ್ಬೀರ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಮುಂಬರುವ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಕೂಡ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights