ನೀರಿನ ಬದಲು ಸ್ಯಾನಿಟೈಸರ್ ಕುಡಿದ ಬಿಎಂಸಿ ಅಧಿಕಾರಿ : ವೀಡಿಯೊ ವೈರಲ್!

ಬೃಹತ್ ಮುಂಬೈ ಮುನ್ಸಿಪಲ್ ಕಾರ್ಪೊರೇಷನ್ (ಬಿಎಂಸಿ) ಉಪ ಮುನ್ಸಿಪಲ್ ಕಮಿಷನರ್ ರಮೇಶ್ ಪವಾರ್ ಅವರು ಬುಧವಾರ ನಾಗರಿಕ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಶಿಕ್ಷಣ ಬಜೆಟ್ ಮಂಡಿಸುವಾಗ ಆಕಸ್ಮಿಕವಾಗಿ ನೀರಿನ ಬದಲು ಸ್ಯಾನಿಟೈಸರ್ ಸಿಪ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಸ್ಯಾನಿಟೈಸರ್ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ ನೀರಿನ ಬಾಟಲಿಯನ್ನು ಇರಿಸಲಾಗಿದ್ದರಿಂದ ರಮೇಶ್ ಪವಾರ್ ತಪ್ಪಾಗಿ ನೀರಿನ ಬದಲು ಸ್ಯಾನಿಟೈಸರ್ ಬಾಟಲಿಯನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಂಡರು.

ಬಜೆಟ್ ಮಂಡಿಸುವ ಮೊದಲು ರಮೇಶ್ ಪವಾರ್ ಸ್ವಲ್ಪ ನೀರು ಕುಡಿಯಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದರು. ಬದಲಾಗಿ, ಅವರು ಸ್ಯಾನಿಟೈಸರ್ ಬಾಟಲಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಅದರಿಂದ ಒಂದು ಸಿಪ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಸ್ಯಾನಿಟೈಸರ್ ಬಾಟಲ್ ಎತ್ತಿ ಸಿಪ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಸಭಾಂಗಣದಲ್ಲಿದ್ದ ಉಳಿದ ಕಾರ್ಪೋರೇಟರ್‌ಗಳು ಅದನ್ನು ತಡೆದಿದ್ದಾರೆ.  ರಮೇಶ್ ಪವಾರ್ ಅದನ್ನು ತಕ್ಷಣ ಉಗುಳಿದ್ದಾರೆ.

ಸುದ್ದಿ ಸಂಸ್ಥೆ ಎಎನ್‌ಐ ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿರುವ ಘಟನೆಯ ವಿಡಿಯೋ ಅಂತರ್ಜಾಲವನ್ನುಭಾರೀ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ.

ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ನೋಡಿ:

ಸುಮಾರು 5,000 ವೀಕ್ಷಣೆಗಳು ಮತ್ತು ಹಲವಾರು ಲೈಕ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ರಿಟ್ವೀಟ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ವೀಡಿಯೊ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ. ಈ ವೀಡಿಯೋಕ್ಕೆ “ಬಜೆಟ್ ಮಂಡಿಸುವ ಮೊದಲು ಆತಂಕ” ಎಂದು ಬಳಕೆದಾರರೊಬ್ಬರು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಘಟನೆಯ ನಂತರ, ರಮೇಶ್ ಪವಾರ್ ಸಭಾಂಗಣದಿಂದ ಹೊರಗೆ ಹೋಗಿ ಸ್ವಲ್ಪ ವಿರಾಮದ ನಂತರ ಮರಳಿದರು. ಅವರು ಬಜೆಟ್ ಮಂಡನೆಯೊಂದಿಗೆ ಮುಂದುವರೆದರು. ಇದರಿಂದ ಅವರು ಆರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಘಟನೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಬಿಎಂಸಿ ಏನು ಹೇಳಿದೆ?

ನೀರಿನ ಬಾಟಲಿಗಳು ಮತ್ತು ಸ್ಯಾನಿಟೈಸರ್ ಎರಡನ್ನೂ ಮೇಜಿನ ಮೇಲೆ ಇರಿಸಲಾಗಿದ್ದು ಒಂದೇ ರೀತಿ ಕಾಣುತ್ತದೆ ಎಂದು ಬಿಎಂಸಿ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಘಟನೆಯ ನಂತರ, ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಬಜೆಟ್ ಪ್ರಸ್ತುತಿ ಕೋಷ್ಟಕಗಳಿಂದ ಸ್ಯಾನಿಟೈಸರ್ ಬಾಟಲಿಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿದರು. “ನೀರಿನ ಬಾಟಲಿಗಳು ಮತ್ತು ಸ್ಯಾನಿಟೈಸರ್ ಬಾಟಲಿಗಳು ಒಂದೇ ರೀತಿ ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದವು. ಆದ್ದರಿಂದ, ಈ ತಪ್ಪನ್ನು ಪುನರಾವರ್ತಿಸದಂತೆ ನಾವು ಸ್ಯಾನಿಟೈಸರ್ ಬಾಟಲಿಗಳನ್ನು ಟೇಬಲ್‌ನಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕಿದ್ದೇವೆ” ಎಂದು ಅಧಿಕಾರಿಯೊಬ್ಬರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights