ಬೀದಿಯಲ್ಲಿ ಡಬಲ್ ಮರ್ಡರ್ : ಸಿಸಿಟಿವಿಯಲ್ಲಿ ಭಯಾನಕ ದೃಶ್ಯ ಸೆರೆ..!

ದೆಹಲಿ ಬೀದಿಯಲ್ಲಿ ಡಬಲ್ ಮರ್ಡರ್ ದೃಶ್ಯ ಸಿಸಿಟಿವಿಯಲ್ಲಿ ಸೆರೆಯಾಗಿದ್ದು ನೋಡುಗರನ್ನ ಬೆಚ್ಚಿ ಬೀಳಿಸಿದೆ.

ದೆಹಲಿಯ ಉದ್ಯೋಗ್ ವಿಹಾರ್ ಮೆಟ್ರೋ ನಿಲ್ದಾಣದ ಬಳಿ ಈ ಘಟನೆ ನಡೆದಿದೆ. ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವೊಂದರ ಸಿಸಿಟಿವಿಯಿಂದ ಸೆರೆಯಾದ ದೃಶ್ಯದಲ್ಲಿ ನಾಲ್ವರ ನಡುವೆ ಜಗಳವಾಡುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಇದರಲ್ಲಿ ಇಬ್ಬರು ಪುರುಷರನ್ನು ಪದೇ ಪದೇ ಥಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ಇವರನ್ನು ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ಕರೆದೊಯ್ಯುವ ಮೊದಲು ರಕ್ತಸಿಕ್ತರಾಗಿ ಸ್ಥಳದಲ್ಲೇ ಪ್ರಾಣಬಿಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ.

ರೋಹಿತ್ ಅಗರ್ವಾಲ್ (23) ಮತ್ತು ಘಾನ್ಶ್ಯಾಮ್ (20) ಮೃತರು ಎಂದು ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ. ಎರಡು ಗುಂಪುಗಳ ನಡುವೆ ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ವಾಗ್ವಾದ ನಡೆದ ನಂತರ ಹಿಂಸಾತ್ಮಕ ಹೋರಾಟ ನಡೆದಿದೆ. ಈ ಭಯಾನಕ ದೃಶ್ಯಗಳು ಸಿಸಿಟಿವಿಯಲ್ಲಿ ಸೆರೆಯಾಗಿದೆ. ಪುರುಷರು ಒಬ್ಬರಿಗೊಬ್ಬರು ಕಪಾಳಮೋಕ್ಷ ಮಾಡುವುದು, ಹೊಡೆಯುವುದು ಮತ್ತು ಒದೆಯುವುದು ಕಂಡುಬಂದಿದೆ.

ಕೆಲವು ನಿಮಿಷಗಳ ನಂತರ, ಆರೋಪಿಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು ಚಾಕುವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಪದೇ ಪದೇ ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಇರಿಯಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಾನೆ.ಅವನು ಕುಸಿಯುವವರೆಗೂ ಕ್ರೂರವಾಗಿ ಇರಿದಿದ್ದಾನೆ. ಬಳಿಕ ಇನ್ನೊಬ್ಬನಿಗೂ ಇದೇ ರೀತಿ ಇರಿದಿದ್ದಾನೆ. ಅವರಿಬ್ಬರು ಕುಸಿಯುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಆರೋಪಿಗಳು ಎಸ್ಕೇಪ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ.

ರಕ್ತದ ಮಡಲಿನಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದಿದ್ದ ಇಬ್ಬರನ್ನು ಪೊಲೀಸರು ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ಸಾಗಿಸಿದರಾದರೂ ಬದುಕುಳಿಯಲಿಲ್ಲ. ಸಿಸಿಟಿವಿ ದೃಶ್ಯಾವಳಿಗಳ ಸಹಾಯದಿಂದ ಪೊಲೀಸರು ಆರೋಪಿಗಳೆರಡನ್ನೂ ಬಂಧಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಅವರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು ಅಪ್ರಾಪ್ತರು. ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಆರೋಪಿ 19 ವರ್ಷದ ಪ್ರದೀಪ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ.

ತನಿಖೆಯ ನಂತರ, ಸಂತ್ರಸ್ತರ ಸ್ಕೂಟಿ ತಮ್ಮ ಬೈಕ್‌ಗೆ ಡಿಕ್ಕಿ ಹೊಡೆದ ನಂತರ ಜಗಳ ನಡೆದಿದೆ ಎಂದು ಆರೋಪಿಗಳು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಆರೋಪಿಗಳ ಚಾಕು ಮತ್ತು ಮೋಟಾರ್ ಸೈಕಲ್ ಅನ್ನು ಪೊಲೀಸರು ವಶಪಡಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights