ಮದುವೆಯಾಗಿ ಕೆಲವೇ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಹೋಟೆಲ್ನ ಐದನೇ ಮಹಡಿಯಿಂದ ಬಿದ್ದು ಬ್ರೆಜಿಲ್ ಗಾಯಕ ಸಾವು!

ಮದುವೆಯಾಗಿ ಕೆಲವೇ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಹೋಟೆಲ್ನ ಐದನೇ ಮಹಡಿಯಿಂದ ಬಿದ್ದು ಬ್ರೆಜಿಲ್ ಗಾಯಕ ಸಾವನ್ನಪ್ಪಿದ್ದಾರೆ.

ಮೇ 16 ರಂದು ಬ್ರೆಜಿಲ್‌ನ ರಿಯೊ ಡಿ ಜನೈರೊ ಹೋಟೆಲ್‌ನ ಐದನೇ ಮಹಡಿಯಿಂದ 23 ವರ್ಷದ ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾ ತಾರೆ, ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಗಾಯಕ ಎಂಸಿ ಕೆವಿನ್ ಸಾವನ್ನಪ್ಪಿದ್ದಾರೆ.

ಕೆವಿನ್ ಹೋಟೆಲ್ ಕೋಣೆಯ ಹನ್ನೊಂದನೇ ಮಹಡಿಯಲ್ಲಿ ತಂಗಿದ್ದರು. ಆದರೆ ಸಾಯುವ ಮುನ್ನ ಐದನೇ ಮಹಡಿಯಲ್ಲಿ ತಂಗಿದ್ದ ತನ್ನ ಸ್ನೇಹಿತನ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿದ್ದರು. ಅವರು ಐದನೇ ಮಹಡಿಯಿಂದ ಹಾರಿದ ನಂತರ  ಅಗ್ನಿಶಾಮಕ ದಳ ಘಟನಾ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಆಗಮಿಸಿ ಗಾಯಕನನ್ನು ಹತ್ತಿರದ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ಕರೆದೊಯ್ದಿದೆ. ಆದರೆ ಅಷ್ಟರಲ್ಲಾಗಲೇ ಕೆವಿನ್ ಸಾವನ್ನಪ್ಪಿದ್ದರು. ಅವರ ನಿಗೂಢ ಸಾವಿನ ಬಗ್ಗೆ ತನಿಖೆ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ.

ವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಕ್ರಿಮಿನಲ್ ವಕೀಲರಾಗಿರುವ ತನ್ನ ಗೆಳತಿ ಡಿಯೋಲೇನ್ ಬೆಜೆರಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಮೆಕ್ಸಿಕೊದಲ್ಲಿ ಮದುವೆಯಾದ ಹದಿನೈದು ದಿನಗಳ ನಂತರ ಅವರ ಸಾವು ಸಂಭವಿಸಿದೆ. ಕೆವಿನ್ ಹತ್ತು ದಶಲಕ್ಷಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಅನುಯಾಯಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಖಾತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು. ಅವರ ಮರಣದ ನಂತರ, ಅವರ ಪತ್ನಿ ಡಿಯೋಲೇನ್ ಅವರ ಮದುವೆಯಿಂದ ಕಪ್ಪು ಮತ್ತು ಬಿಳಿ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿ ಅವರಿಗೆ ಗೌರವ ಸಲ್ಲಿಸಿದರು. ಸುಂದರವಾದ ಚಿತ್ರದ ಜೊತೆಗೆ, ಅವರು ಪೋರ್ಚುಗೀಸ್ ಭಾಷೆಯಲ್ಲಿ ಹೃದಯ ಮುರಿದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಸಹ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಅದರ ಒಂದು ಆಯ್ದ ಭಾಗವನ್ನು ಹೀಗೆ ಓದಬಹುದು, “ನೀವು ಯಾವಾಗಲೂ ನನ್ನ ಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ ಸುಂದರವಾದ ಪ್ರೀತಿ, ನನ್ನನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರೀತಿಸಿದ ಮತ್ತು ಮೆಚ್ಚಿದ ವ್ಯಕ್ತಿ! ‘ದೇವರೊಂದಿಗೆ ಹೋಗಿ, ನನ್ನ ಹುಡುಗ, ನಾನು ಯಾವಾಗಲೂ ನಿನ್ನನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇನೆ !!! ” ಕೆವಿನ್ ಅವರ ತಾಯಿ ಕೂಡ ಅವರ ನಿಧನಕ್ಕೆ ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಶೋಕ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದರು ಮತ್ತು “ಮಾಮ್, ಐ ಲವ್ ಯು” ಎಂದು ಅವರು ಕೇಳಿದ ಕೊನೆಯ ಮಾತುಗಳನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು.

ಅವರು ತಮ್ಮ ಮೊದಲ ಹಾಡನ್ನು 2013 ರಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ 16 ನೇ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದರು. ಇಂಗ್ಲಿಷ್‌ನಲ್ಲಿ ಟ್ರೋಜನ್ ಹಾರ್ಸ್ ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ಅವರ ಹಿಟ್ ಹಾಡು ಕ್ಯಾವಲೋ ಡಿ ಟ್ರೊಯಾ ಯೂಟ್ಯೂಬ್‌ನಲ್ಲಿ ಲಕ್ಷಾಂತರ ವೀಕ್ಷಣೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

 

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.