ನವವಿವಾಹಿತ ಮಗಳಿಗೆ 1000 ಕೆಜಿ ಮೀನು, 250 ಕೆಜಿ ಸಿಹಿತಿಂಡಿ, 10 ಆಡುಗಳನ್ನು ಉಡುಗೊರೆಯಾಗಿ ನೀಡಿದ ತಂದೆ!

ಆಂಧ್ರ ತಂದೆ ನವವಿವಾಹಿತ ಮಗಳಿಗೆ 1000 ಕೆಜಿ ಮೀನು, 250 ಕೆಜಿ ಸಿಹಿತಿಂಡಿ, 10 ಆಡುಗಳನ್ನು ಉಡುಗೊರೆಯಾಗಿ ನೀಡಿದ ವೀಡಿಯೋ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ.

ಹೊಸದಾಗಿ ಮದುವೆಯಾದ ಮಗಳು ತೆಲುಗು ಸಂಪ್ರದಾಯದ ಪವಿತ್ರ ತಿಂಗಳಾದ ಆಶಾಡಾ ಮಾಸ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ತಂದೆಯಿಂದ ಉಡುಗೊರೆಯಾಗಿ ಅಪಾರ ಪ್ರಮಾಣದ ಮೀನು, ತರಕಾರಿಗಳು, ಉಪ್ಪಿನಕಾಯಿ ಮತ್ತು ಸಿಹಿತಿಂಡಿಗಳನ್ನು ಪಡೆದರು. ನವವಿವಾಹಿತರಿಗೆ ಇದು ಮಹತ್ವದ ತಿಂಗಳು. ಸಂಪ್ರದಾಯದ ಪ್ರಕಾರ, ಹೊಸ ವಧು ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಹೆತ್ತವರಿಂದ ಉಡುಗೊರೆಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ.

ಆಂಧ್ರಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಹೊಸದಾಗಿ ಮದುವೆಯಾದ ಮಗಳಿಗೆ ತಂದೆಯ ಉಡುಗೊರೆ ಪಟ್ಟಣದ ಚರ್ಚೆಯಾಗಿದೆ. ರಾಜಮಂಡ್ರಿಯ ಪ್ರಮುಖ ಉದ್ಯಮಿ ಬಟುಲಾ ಬಲರಾಮ ಕೃಷ್ಣ ಅವರು 1000 ಕೆಜಿ ಮೀನು, 1000 ಕೆಜಿ ತರಕಾರಿಗಳು, 250 ಕೆಜಿ ಸೀಗಡಿಗಳು, 250 ಕೆಜಿ ಕಿರಾಣಿ ವಸ್ತುಗಳು, 250 ಜಾರ್ ಉಪ್ಪಿನಕಾಯಿ, 250 ಕೆಜಿ ಸಿಹಿತಿಂಡಿಗಳು, 50 ಕೋಳಿ, 10 ಆಡುಗಳನ್ನು ಪುದುಚೇರಿಯ ಯಾನಂನಲ್ಲಿರುವ ತಮ್ಮ ಮಗಳ ನಿವಾಸಕ್ಕೆ ಕಳುಹಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಯಾನಂನ ಪ್ರಮುಖ ಉದ್ಯಮಿಗಳ ಪುತ್ರ ಪವನ್ ಕುಮಾರ್ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಬಟುಲಾ ಬಲರಾಮ ಕೃಷ್ಣ ಅವರ ಪುತ್ರಿ ಪ್ರತ್ಯೂಷಾ ಅವರನ್ನು ವಿವಾಹವಾದರು. ದಂಪತಿಗಳು ತಮ್ಮ ಮೊದಲ ಆಶಾಡ ಅನ್ನು ಆಚರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಆದ್ದರಿಂದ, ಪ್ರತ್ಯೂಷಾ ಅವರ ತಂದೆ ತನ್ನ ಮಗಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವಿಶೇಷ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ನೀಡಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದರು. ಆದ್ದರಿಂದ, ಅವರು ಇವನ್ನು ಯಾನಂನಲ್ಲಿರುವ ಅವಳ ಅಳಿಯಂದಿರ ನಿವಾಸಕ್ಕೆ ಕಳುಹಿಸಿದನು. ಉಡುಗೊರೆಗಳಿಂದ ತುಂಬಿದ ಟ್ರಕ್ ಪ್ರತ್ಯುಷಾ ಅವರ ಅಳಿಯಂದಿರ ಮನೆಗೆ ಬಂದಾಗ, ಅವರೂ ಕೂಡ ಆಘಾತಕ್ಕೊಳಗಾದರು.

 

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *